Kabul 50 wamekufa baada ya suicide attacke

Kabul 50 wamekufa baada ya suicide attacke

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Posts
58,636
Reaction score
220,438
Afghanstan kuona aliejilipua katika chuo kikuu na kuua watu 50 wengi wakiwa wanafunzi wanaojiandaa kwa mitihani. Talaban wanalaumiwa kwa shambulio hili.
Wengi wa wapiganaji wa Taliban wanaaminiwa kuwa si raia wa Afghanistan bali ni wa Pakistan.
 
Hayo majitu yanaishi kama wanyama. Ni kuyaacha hivyo hivyo na upumbavu wao.
 
Back
Top Bottom