Kabudi aahidi 'kukomaa' ACACIA ilipe matrilioni

Kabudi aahidi 'kukomaa' ACACIA ilipe matrilioni

Kwa bahati mbaya haiwezekani! Laiti kungekuwa kuna uwezekano wa JK original aliyetuletea uhuru wa kuwa kiongozi wa timu yetu ya majadiliano unadhani kingetokea kitu gani?
 
Bila shaka wenyeviti wa tume mbili za mchanga na baadhi ya wajumbe wake watakuwemo kwenye timu ya Tanzania kwenye majadiliano haya. Ingependeza kama jumuia rasmi za kidini eg Bakwata, PCT, nk.
Lkn ingependeza zaidi km wangetutajia wanatimu km tulivyotajiwa wakati wa zile kamati mbili.
 
Tunashukuru kwa serikali kufanikisha suala hili. Ni vyema vyombo vya habari visipoteshe mazungumzo haya. Tusubiri matokeo ya mazungumzo hayo
 
tusidanganyane hapa Hakuna wa kulipa hizo Dola bilioni 190
 
Hili ni jukumu zito sana kwa Kabudi! Tumwombee! Si mnakumbuka kuna mkubwa Fulani inadaiwa alishawishiwa kwa dola bilioni 300! Hii si sport sport ati! Na jamaa wahusika sijawahi kusikia wamekanusha tuhuma hii ya kujaribu kumhonga mkuu kabisa!


Sent using Jamii Forums mobile app
Hizo zilikuwa mbwembwe za kunogesha baraza!! Kwa nini asimtaje na TAKUKURU wafanye kazi yao?!
 
Na aambiwe asiwe na jazba maana pale sio lecture room
 
majadiliano yangerushwa live TBC tusikie wanawake na WANAUME wanavyobembelezana
 
Back
Top Bottom