Kabla sijapiga puchu lazima nivae kondomu

Kabla sijapiga puchu lazima nivae kondomu

Nshawahi na bado naendelea mara moja moja lakini. Ila sijafikia hatua ya kupata arosto
Eeeeh una tumia ipi kati ya izi
Vidole?
Maji ya vugu vugu ?
Ama pembezoni mwa kochi kwenye ncha?
 
Once per week
Hahahaha dyudyu iko mbali so instead of kuchepuka bora puchu LOYAL AF[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Not bad, once per week wala haina athari kubwa. Yeah, puchu solves everything, hasa kama unataka kuwa loyal.
 
Athari ndogo ni zipi?
Absolutely.
Hujui athari za puchu?
-Ikikuingia hutapenda dyudyu.
-Kuna possibility ya kuwa msahaulifu(haijawa confirmed lakini inasemwa)
-Puchu ikizidi inasababisha "neurological problems".
-Puchu inasababisha kulala ovyo.
-Inasababisha stress na strain.

....
Zipo nyingi...
 
Hujui athari za puchu?
-Ikikuingia hutapenda dyudyu.
-Kuna possibility ya kuwa msahaulifu(haijawa confirmed lakini inasemwa)
-Puchu ikizidi inasababisha "neurological problems".
-Puchu inasababisha kulala ovyo.
-Inasababisha stress na strain.

....
Zipo nyingi...
Nilikuwa najua moja tu kumbe zipo nyingi. Asante mkuu.
 
Hivi family ya kisandu mna nini? Nimepiga nyeto ya kila aina ila condom unauzuia nini?
 
Mkuu umenikumbusha kipindi hicho niko chuo 2012, nilikuwa navaa kondom alafu napiga nyeto,yaani inatereza kama yote vile
nazingatia sana afya yangu kabla sijaanza kupiga puchu lazima nivae kondomu na kunywa maji mengi.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom