Kabila lenye utajiri ndani ya ndoa

Tatizo wamasai wanakeketa vibaya yan wanatoa had I mashavu

Acha uongo mkuu nimetembea na wamasai zaidi ya watatu sijaona aliyekeketwa....kuna makabila yanakeketa kuliko wamasai hapahapa Tz, Nakuambia hivii..

kama hutaki stress maishani oa mmasai hawana makuu jaribu na utaniambia mwenyewe.
 


Kupandana nako ni mapenzi "in their own way"
 
Hahahahaa....mwanamke wa kimasai huwa havaagi chupi??
 
Wewe mvivu, ukiona shida kutunza mke ukaolewe
 
Tatizo wamasai wanakeketa vibaya yan wanatoa had I mashavu

Mmmh sina uhakika na hilo, nilishakutana na mtoto wa kimasai pale Arusha, nikamgegeda, alirusha mkojo mpaka godoro likawa ndembendembe, kesho yake wahudumu walinipiga faini, nikawapoza na sh 5,000.00, Huyu alikuwa hajakeketa!!!!!!
 
Mmmh sina uhakika na hilo, nilishakutana na mtoto wa kimasai pale Arusha, nikamgegeda, alirusha mkojo mpaka godoro likawa ndembendembe, kesho yake wahudumu walinipiga faini, nikawapoza na sh 5,000.00, Huyu alikuwa hajakeketa!!!!!!

Hahahahaha dah jf raha sana
 

Hapo kwenye blue na red bold umechanganya.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…