kaa chonjo na mapenzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kaa chonjo na mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by major mwendwa, Aug 20, 2012.

  1. major mwendwa

    major mwendwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,181
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    ni mara nyingi tumekuwa tukiona swala la mapenzi kama kitu kidogo katika maisha kusalitiana na kuumizana kimekuwa kitu cha kawaida.jambo hili si zuri hata kidogo tunapaswa kuheshimu swala hili na kulichulia tahadhali kubwa kwani ni madhara makubwa yanayotokea kutokana na watu kuleta utani katika mapenzi
     
  2. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Simple truth of present:

    if u dont want to know whats pain,
    don't love anyone truely.

    If someone loves you truly,
    never show them whats pain.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mi binafsi cjakuelewa hata punje!
    Hebu funguka usomeke kijana.
    Kuna huu usemi...............Mficha maradhi kilio kitamuumbua,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,angalia yasikukute hayo!

    Angusha yaliyokusibu!

     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,635
    Likes Received: 10,154
    Trophy Points: 280
    Mapenzi ni kifo
     
  5. Bwa'Nchuchu

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,178
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Ndugu vipi, umetendwa?
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maoni mazuri ....!
     
  7. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kwangu mimi hayo unayoyasema bado hayajawa mambo ya kawaida na sidhani kama yatakuja kuwa ya kawaida,sina muda wa kuanzisha uhusiano wa kimapenzi na mtu ambaye ninajuwa wazi hayumo katika mipango yangu ya maisha atakuwa rafiki tu wa kawaida.
     
Loading...