JWTZ you should not only protect our borders, you should also protect our freedom

JWTZ you should not only protect our borders, you should also protect our freedom

Mama Naa

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2020
Posts
923
Reaction score
2,168
JWTZ mna jukumu la kuilinda na kuitunza Katiba ya JMT, kikatiba wananchi Wana haki ya kuchagua chama wakitakacho na mtu ana haki ya kuchagua chama anachotaka kugombea.

Kitendo Cha CHADEMA kuzuiliwa kushiriki uchaguzi ni kuwanyima wananchi haki Yao ya kikatiba hivyo ni kosa Chadema kunyimwa hiyo fursa.

Embu fikirieni watanzania karibu milioni 8 hawatashiriki uchaguzi Kwa sababu tu CCM wameamua Chadema kisishiriki uchaguzi.

JWTZ tunajua tangu TANU ninyi ni CCM au mnavinasaba vya CCM lakini Kwa hili jaribuni kusimama na nchi.

BRAVES ARE THE ONES NOT ONLY PROTECTING OUR BORDERS BUT OUR FREEDOM...JWTZ FANYENI KITU.

Sent from my TECNO CI6 using JamiiForums mobile app
 
I have never like CCM and probably will never like them.

Ila vyombo vya ulinzi vibaki na jukumu la ulinzi, wakianza kuingia kwenye maswala ya siasa; tutakuja kulia.

Wanajeshi hawajui kurudi kambini, wakishaingia Ikulu.

Ni nchi chache sana duniani, ambapo wanajeshi wamerudi kambini kutoka Ikulu
 
I have never like CCM and probably will never like them.

Ila vyombo vya ulinzi vibaki na jukumu la ulinzi, wakianza kuingia kwenye maswala ya siasa; tutakuja kulia.

Wanajeshi hawajui kurudi kambini, wakishaingia Ikulu.

Ni nchi chache sana duniani, ambapo wanajeshi wamerudi kambini kutoka Ikulu
Bora iwe hivyo tyuuh, sasa hata sahivi hawako ikulu, faida yake nn?
 
I have never like CCM and probably will never like them.

Ila vyombo vya ulinzi vibaki na jukumu la ulinzi, wakianza kuingia kwenye maswala ya siasa; tutakuja kulia.

Wanajeshi hawajui kurudi kambini, wakishaingia Ikulu.

Ni nchi chache sana duniani, ambapo wanajeshi wamerudi kambini kutoka Ikulu

Inawezekana Mkuu kama Jeshi lina nizamu. Rejea Jinsi Mugabe alivo tolewa ikulu na Jeshi bila kelele wala Fujo. Na mambo yakaendelea
 
Yani waliotufikisha hapa Mungu awalaani. Nchi ilikuwa ya utulivu na amani ila inaenda kuharibika kisa watu wachache tu. Yote Haya ni kuwa na uongozi incompetent na uswahili. Tukitoka hapa nadhani tutakuwa tumepata funzo kubwa sana. Mtoto ndio anaongoza nchi kweli! Na hela zote zinaenda kwenye magari.. full utoto!! Na wote tumekaa kimya hatuna la kufanya. Tanzania inaharibika hivi hivi kwa ubinafsi wa watu wachache.
 
Hahahaha Jeshi la china ni Mali ya CCP.
CCP ndio inacontrol kila kitu cha China.
Huo ndio mfumo waliojichagulia China.
ndio maana hata pale tiananmen square jeshi liliingiza tank na kuslaughter watu.

Ishi na hiyo.

ndani ya viunga ya Hodeidah Yemen.
 
Tuwaache tuu kwa sababu hata elimu zao ndio hivyo tena...
 
Hahahaha Jeshi la china ni Mali ya CCP.
CCP ndio inacontrol kila kitu cha China.
Huo ndio mfumo waliojichagulia China.
ndio maana hata pale tiananmen square jeshi liliingiza tank na kuslaughter watu.

Ishi na hiyo.

ndani ya viunga ya Hodeidah Yemen.
Kwa msaada wa AI


1. China chini ya CPC

Itikadi rasmi: CPC inajiweka kama chama cha kikomunisti kinachowakilisha maslahi ya “watu wote wa China,” hasa wafanyakazi na wakulima. Ndiyo maana katika katiba yao kuna msemo kwamba chama kinasimamia “hali ya kijamaa yenye sifa za Kichina.”

Utekelezaji: Katika miaka ya 1950–1970 (enyi Mao Zedong), mfumo ulikuwa wa kimsingi kijamaa—mabepari walipigwa vita.

Mabadiliko: Kuanzia miaka ya 1980 (Deng Xiaoping), China ilikubali mfumo wa soko huria (“socialism with Chinese characteristics”). Hii iliruhusu kuzaliwa kwa tabaka jipya la wafanyabiashara wakubwa (mabepari wa kisasa).

Hali ya sasa:

Serikali inaruhusu matajiri binafsi, lakini inawaweka chini ya udhibiti wa chama. Mfano ni hatua za hivi karibuni dhidi ya makampuni makubwa ya teknolojia (kama Alibaba na Tencent) ambapo viongozi wao waliwekewa mipaka.

Jeshi (PLA) na vyombo vya dola vipo moja kwa moja chini ya chama, si kwa maslahi ya mtu binafsi bali kwa “msimamo wa kitaifa.”



Kwa hiyo, CPC inalenga mchanganyiko: inalinda maslahi ya taifa lote (miundombinu, viwanda, teknolojia, elimu, kupunguza umasikini) lakini pia inakubali uwepo wa tabaka la matajiri—mradi wasipingane na chama.


---

2. Nchi nyingi za Afrika

Mazingira ya kisiasa: Vyama vya siasa na jeshi mara nyingi vimetekwa na tabaka dogo la watawala na matajiri wachache.

Matokeo:

Raslimali hutumika kwa faida binafsi badala ya maendeleo ya taifa.

Watu wengi hubaki maskini huku tabaka dogo likineemeka.

Jeshi mara nyingi hutumika kulinda watawala na si maslahi ya wananchi.




---

3. Tofauti kuu kati ya China na Afrika

China: Maslahi ya taifa kwa ujumla hupewa kipaumbele, hata kama kuna tabaka la matajiri. Serikali hudhibiti mabepari wasizidi nguvu za chama. Ndiyo maana maendeleo ya kitaifa (miundombinu, viwanda, teknolojia) yanaonekana kwa wananchi wengi.

Afrika: Mara nyingi kipaumbele ni kulinda tabaka dogo la kisiasa na kiuchumi. Hivyo sera nyingi haziwafikii wananchi wengi, na umasikin
i huendelea licha ya utajiri wa raslimali.
 
JWTZ mna jukumu la kuilinda na kuitunza Katiba ya JMT, kikatiba wananchi Wana haki ya kuchagua chama wakitakacho na mtu ana haki ya kuchagua chama anachotaka kugombea.

Kitendo Cha CHADEMA kuzuiliwa kushiriki uchaguzi ni kuwanyima wananchi haki Yao ya kikatiba hivyo ni kosa Chadema kunyimwa hiyo fursa.

Embu fikirieni watanzania karibu milioni 8 hawatashiriki uchaguzi Kwa sababu tu CCM wameamua Chadema kisishiriki uchaguzi.

JWTZ tunajua tangu TANU ninyi ni CCM au mnavinasaba vya CCM lakini Kwa hili jaribuni kusimama na nchi.

BRAVES ARE THE ONES NOT ONLY PROTECTING OUR BORDERS BUT OUR FREEDOM...JWTZ FANYENI KITU.

Sent from my TECNO CI6 using JamiiForums mobile app

Hili ndiyo ile inaitwa kulia lia, kwenye ubora wake:

GyKOivhXQAE3X-h.jpeg


Kwani ni kipi kisichojulikana?
 
Ni takwa la Wananchi sasa kuwa JWTZ wapate akili na walikomboe hili Taifa.

Jeshi haliwezi kulikomboa taifa zaidi ya kuzidi kulizamisha, mifano hayo tunayaona nchi nyingi za kiafrika. huwa hugeuka kuwa makatili zaidi kuliko hata hao wahafidhina waliokuepo.
 
Wakuu wa vyombo vyote vya ulinzi na usalama akiwemo CDF wa JWTZ wako kwenye payroll la wahuni..

Si hivyo tu, bali viongozi wote wa idara zote nyeti zote ndani ya vyombo hivi yaani JWTZ, TISS, MAGEREZA nk nao wako kwenye payroll ya wahuni...!

Kumbuka ile CRDB bank statement iliyovujishwa ya IGP Camillius Wambura akiingiziwa mabilioni ya pesa. Tunadhani zilitoka wapi hizo? Za nini..?

Kama hawa wako compromised na uhai wetu, uhuru wa taifa letu, usalama wa nchi yetu, sasa tunadhani nini kifanyike ili tuokolewe na kujikomboa toka kwa hayawani hawa...??

The answer is simple:

Tunamhitaji Ibrahimu Traore wetu toka ktk jeshi letu hilihili...

Mapinduzi ya kijeshi huwa hayafanywi na maafisa wakubwa na wa ngazi za juu jeshini...

Hufanywa na wanajeshi wa kawaida kabisa, wenye moyo wa uzalendo na upendo wa dhati wa nchi na taifa lao...

Wananchi tuko tayari kuwaunga mkono kuwaunga mkono vijana wazalendo walio tayari kuasi uhuni ili wawaokoe wananchi wenzao toka ktk mikono ya hayawani...

Demokrasia imeshatushinda. Tunahitaji kupita kwenye njia ngumu kidogo ili akili zetu zikae sawa...!!
 
Wakuu wa vyombo vyote vya ulinzi na usalama akiwemo CDF wa JWTZ wako kwenye payroll la wahuni..

Si hivyo tu, bali viongozi wote wa idara zote nyeti zote ndani ya vyombo hivi yaani JWTZ, TISS, MAGEREZA nk nao wako kwenye payroll ya wahuni...!

Kumbuka ile CRDB bank statement iliyovujishwa ya IGP Camillius Wambura akiingiziwa mabilioni ya pesa. Tunadhani zilitoka wapi hizo? Za nini..?

Kama hawa wako compromised na uhai wetu, uhuru wa taifa letu, usalama wa nchi yetu, sasa tunadhani nini kifanyike ili tuokolewe na kujikomboa toka kwa hayawani hawa...??

The answer is simple:

Tunamhitaji Ibrahimu Traore wetu toka ktk jeshi letu hilihili...

Mapinduzi ya kijeshi huwa hayafanywi na maafisa wakubwa na wa ngazi za juu jeshini...

Hufanywa na wanajeshi wa kawaida kabisa, wenye moyo wa uzalendo na upendo wa dhati wa nchi na taifa lao...

Wananchi tuko tayari kuwaunga mkono kuwaunga mkono vijana wazalendo walio tayari kuasi uhuni ili wawaokoe wananchi wenzao toka ktk mikono ya hayawani...

Demokrasia imeshatushinda. Tunahitaji kupita kwenye njia ngumu kidogo ili akili zetu zikae sawa...!!
There's only one way,,,,,THE HARD WAY.

Sent from my TECNO CI6 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom