JWTZ naFFU waingilia maandamano Mtwara

JWTZ naFFU waingilia maandamano Mtwara

aliye weka hii post anauliza kinacho endelea (i.e ye hajui/hana uhakika)
Sija ona aliye mjibu, ila watu mna ponda ka mmewaona hao jwtz

Dont say something because you have to
Say something if you have the thing to say
MITANZANIA BWANA

umeona eeh..yani pipo ni very hopeless ni kama wanakurupuka tu na kuanza kupost.
Ukienda kwa wenzetu tu hapo kenya,mashada.com
au USA, abovetopsecret.com
watu hawakurupuki wanapost kitu after a research na lazima uweke link,sio kukurupuka na kuanzisha uzi
 
Wakuu kuna taarifa kuwa japo mvua ni nyingi mno mtwara lakini kuna vurugu mno na jeshi pamoja na ffu wameingilia kutawanya waandamaji kwa mabomu.

Tujuzane waku walioko huko.

Mimi nko mtwara.ukweli ni kwamba majira ya saa saba mchana kabla ya mkutano umeme ulikatika ktk uwanja wa mashujaa eneo linalofanyikia mikutano.mara baada ya umeme kukatika watu wakajua izo ni mbinu za CCM zakutaka kuvuruga mkutano huo.wakaandamana hadi tanesco ni kama mita 500 ili kujua kulikoni.kumbuka mda huo ni saa 7 watu hawakuwa wengi sana!wakti wanafika tu ofisi ya tanesco mara polisi nao hao wakaanza kurusha mabom.chakushangaza badala ya watu kukimbia lkn ndio kwanza wakaanza kukimbilia kwenye mabomu iki kupambana na polisi.POLISI kuona hvyo wakaondoka.hakkuwa na JWTZ.
 
mimi nipo hukuhuku mambo bado yanapamba moto haogopwi mjeda hapa kwan c 2meiba au kuvunja mali ya m2 mwambieni jk aongeza na wale wakigamboni
 
Back
Top Bottom