JWTZ naFFU waingilia maandamano Mtwara

JWTZ naFFU waingilia maandamano Mtwara

Kinachowaponza watanzania ni kuishabikia ccm na kuiweka madarakani kila kunapofanyika uchaguzi!!! Hizo ndizo faida za rushwa ya chumvi, kanga na vikofia vya kijani!!! Endeleeni kuteseka!!!
 
Kinachowaponza watanzania ni kuishabikia ccm na kuiweka madarakani kila kunapofanyika uchaguzi!!! Hizo ndizo faida za rushwa ya chumvi, kanga na vikofia vya kijani!!! Endeleeni kulialia!!!
 
wameshindwa kulinda mipaka
yetu wanakimbilia kupigana na wanao dai haki yao.huu ni upuuz kweli
kweli

2hery, Ha ha ha! Nyie si huwa mnawasifia hawa ni wazuri kuliko FFU, leo imekuwaje tena mnawananga! CHADEMA bana! hamna kizuri kwenu! sijui mkishinda mtakodi majeshi au?
 
Last edited by a moderator:
wakati wanapita k/koo kuzima maandamano ya waislamu mlishangilia sana leo wanazima maandamano ya wanamtwara wamekosa kazi ya kufanya??

Sijui kama kuna aliyeshangilia labda punguani kwani kila mtu alikuwa na wasiwasi, maduka yalifungwa, dalax2 zilipotea kwa hiyo siku ile uzalishaji ulishuka sana.

Wao wangewasindikiza waandamanaji hadi walikokuwa wanakwenda basi! Na kama kungetokea uvunjifu wa amani kama kuvunja maduka au kupiga watu hapo ndipo wangetumia mabomu na kwa tahadhari ya Mwangosi yametufikisha mbaliii sana.
 
Ogopa watu wanaoambiwa Nyumaaa geuka, wanageuka tu wala haulizi kuna nini,
Au wanaambiwa mbeeeleeee tembeaa....wanatembea tu, wala hawaulizi tutembee mpaka wapi.

Hao akili yao kama ya wow wow wow...aka security guard aka kitoweo kwa watani wangu wa Nyololo.
 
Serikali ya CCM ni sawa na kenge ambaye huwa hasikii hadi umpige atokwe na damu maskioni ndipo huweza kusikia !
 
we upo dar nenda wewe mtwara uka andamane ww acha upuuzi

Ingekuwa ni amri yangu ningetoa amri mijitu mioga mioga yote inyongwe hadharan! binafsi nawachukia sana waoga!
Acha wamakonde wawa fundishe nanma ya kutafuta haki wakati nyie mkijificha chin ya uvungu wa vi keyboard vyenu!
 
mm najua kitakachotokea hapo, wenye family wawe macho coz watoto wao watateseka nalijua jwtz coz nimepitia huko huwa hatuna mchezo.uliza pemba
Nchi nyingi zenye matatizo katika amani hazina jeshi?
 
aliye weka hii post anauliza kinacho endelea (i.e ye hajui/hana uhakika)
Sija ona aliye mjibu, ila watu mna ponda ka mmewaona hao jwtz

Dont say something because you have to
Say something if you have the thing to say
MITANZANIA BWANA
 
Back
Top Bottom