Juu ya mwanamke bikira na kupata mimba


J

jaflex

Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
15
Likes
0
Points
3
J

jaflex

Member
Joined Mar 3, 2011
15 0 3
Natakuliza shuklan za dhati naomba kuuliza kitaalam mwanamke bikira anaweza kupata mimba iwapo amefanya mapenzi lakini mwanaume akamwaga mbegu kwenye uke bila kumtoa ile bikira yake? Naomba kuwasilisha wadau
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,396
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,396 280
Natakuliza shuklan za dhati naomba kuuliza kitaalam mwanamke bikira anaweza kupata mimba iwapo amefanya mapenzi lakini mwanaume akamwaga mbegu kwenye uke bila kumtoa ile bikira yake? Naomba kuwasilisha wadau
Habari yako,

Umeuliza swali zuri sana na nitakuambia kwa kifupi tu kuwa mwanamke bikira anaweza kupata ujauzito pasipo hata kuondolewa bikira yake, cases za namna hii hujulikana kama "virgin births".

Je ushawahi kujiuliza mbona mwanamke bikira huwa anatokwa na damu ya hedhi (mind damu ya hedhi hutokea katika tumbo la uzazi)?

Kwa kawaida ukuta wa bikira huwa una tundu moja au zaidi ambalo huruhusu damu ya hedhi kupita, hivyo hata manii huweza kupenya na kusafirisha mbegu kuelekea mji wa mimba.
 
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2012
Messages
2,506
Likes
311
Points
180
Lovebird

Lovebird

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2012
2,506 311 180
when you think an extra mile (too much) then you come up with a solution or a worse problem
 
mkandi

mkandi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
282
Likes
9
Points
35
mkandi

mkandi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
282 9 35
Mkuu Watu 8 ameeleza vyema.
Kuongezea; kuna aina tofauti za bikra, na kutofautiana kwa maumbo yake, husababisha extent tofauti ya kuruhusu kiingiacho kwenye mji wa uzazi.
Ndio maana kuna story za bikra ngumu kutoka, wengine kutokujua zimetoka lini na wengine kutopata mimba hata ikagundulika kua bikra ilikua bado 'intact'.

tragedy of the commons
 
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
2,871
Likes
43
Points
145
Kijana leo

Kijana leo

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
2,871 43 145
watu wa 8 amemaliza na kajibu vizuri swali lako, japo muulizaji umechanganya madesa.
 

Forum statistics

Threads 1,251,137
Members 481,585
Posts 29,758,943