Justine Kalikawe

bullar

bullar

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2014
Messages
3,718
Points
2,000
bullar

bullar

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2014
3,718 2,000
Nikiwa Kama mmoja wa wapenzi reggae music hasa roots reggae namkumbuka Sana huyu Jamaa maiaka 90's nlipezipenda saana nyimbo zake ingawa nlikua bado mdogo bahati mbaya cja bahatatika kupata nyimbo zake mwenye nyimbo zake cio mbaya akizi share apa kitu cha pili napenda kufahamu historia yake japo kifupi.
 

Attachments:

ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2016
Messages
416
Points
500
ketone

ketone

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2016
416 500
ni nomaaa..huyu jamaa nikimsikiliza ngoma yake ya panapovuka moshi napatwa uchungu sana
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,787
Points
2,000
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,787 2,000
Hivi Justine Kalikawe na DJ Kalikali walikuwa ni ndugu?
 
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
2,948
Points
2,000
sifi leo

sifi leo

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2012
2,948 2,000
mwenye Nyimbo atuwekee hapa tujikumbushe
 
skfull

skfull

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Messages
2,513
Points
2,000
skfull

skfull

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2013
2,513 2,000
Usitumie cheo chako kama dhamana ya matakwa yako utasababisha ajali kama ya mv bukoba!! ......dah napenda nyimbo za huyu jamaa vibaya mno ila nashangaa zimepotea kama giza katika mwanga jamani mwenye nazo plz tukumbushe na cc
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,787
Points
2,000
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,787 2,000
Inawezekana mkuu,sina hakika sana.
Kama unazungumzia ule usemao...."Sote ni ndugu, sisi sote ni ndugu, sote ni ndugu, watoto wa baba mmoja...." basi ni wa Innocent Galinoma. Aliutoa kipindi kimoja na ule usemao "....Standing on the mountain top, of Mount Kilimanjaro, the highest mountain in Africa.....".
 
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
2,787
Points
2,000
Nyaka-One

Nyaka-One

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
2,787 2,000
We huoni kama majina hapo ni tofauti?
Ndiyo nimeona kwamba majina ni tofauti. Na pia nimeshajiridhisha kwamba DJ Kalikali aliyefariki mwaka 1991 alikuwa ni kaka wa damu wa huyu Justine Kalikawe. Naona jina la Kalikali alilikokotoa kama "A.K.A" yake kwenye jina lake la asili la Kalikawe. Wakati mdogo wake aliacha majina yake kama yalivyo.
 
Osmokalu

Osmokalu

Senior Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
151
Points
225
Osmokalu

Osmokalu

Senior Member
Joined Nov 13, 2015
151 225
Huyu jamaa alikua poa sana na sijui alikufa kwa maradhi gani?Mimi albam yake ya mwisho ninayo ina nyimbo kama.KITENDAWILI TEGA.nk
 

Forum statistics

Threads 1,326,267
Members 509,458
Posts 32,216,552
Top