Just IMAGINE

Just IMAGINE

TAI DUME

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2014
Posts
11,447
Reaction score
31,558
IMAGINE NIKO NACHEKI GEMU YA FINALI YA FA CUP, HALAFU NDANI YA DK 10 ARSENO ISHAPIGWA MBILI, NINA PRESURE NA HASIRA, KISHA......
Wife: Leo bora usingeangalia maana mtafungwa nyingi.
Me: Ah, usiogope mda bado sana kwanza hawa mbinu zao ndo zimeishia hapo.
Wife: Kwaio atakayeshinda hapa anaenda brazil.
Me: No brazil zinaenda timu za taifa zilizo qualify.
Wife: Ok, kwaio hawa hull city ni timu ya taifa ya bara gani?
Me: (KWA KUKEREKA KIDOGO) Hao ni club tu inacheza england,
Wife: Bora aseno washinde wachukue kombe waende kombe la dunia, si utafurai mme wangu?
Me: (NATIKISA KICHWA KUKUBALI BILA KUSEMA CHOCHOTE)
Wife: Baby mnashambuliwa sana leo sijui aseno wamekula urojo?
Me: Tushawasoma mchezo tukibadilishana magoli tu ushindi wetu.
Wife: Aisee kwaio hawa itakula kwao, si bora wangesubiri mbadilishe magoli ndo wafunge (AKIMAANISHA ZILE GOLI ZA HULL CITY ZITAKUWA ZA ASENO KIPINDI CHA PILI KWA KUWA ASENO WATAHAMA GOLI)
Me: Mumy ebu kacheki luku naisi kama ilibaki kidogo tusije tukaumbuka.
Wife: Luku nilishanunua, ila ngoja niandae msosi wa usiku kwanza.
Me: (KIMOYO MOYO) Alhamdulilah maana/
NB: Mwisho wa siku matokeo yalikuwa poa tu.
 
Ha ha ha ha..ile ungefungwa mkuu ingekuwa noma sana kwenye situation kama hiyo..
 
IMAGINE NIKO NACHEKI GEMU YA FINALI YA FA CUP, HALAFU NDANI YA DK 10 ARSENO ISHAPIGWA MBILI, NINA PRESURE NA HASIRA, KISHA......
Wife: Leo bora usingeangalia maana mtafungwa nyingi.
Me: Ah, usiogope mda bado sana kwanza hawa mbinu zao ndo zimeishia hapo.
Wife: Kwaio atakayeshinda hapa anaenda brazil.
Me: No brazil zinaenda timu za taifa zilizo qualify.
Wife: Ok, kwaio hawa hull city ni timu ya taifa ya bara gani?
Me: (KWA KUKEREKA KIDOGO) Hao ni club tu inacheza england,
Wife: Bora aseno washinde wachukue kombe waende kombe la dunia, si utafurai mme wangu?
Me: (NATIKISA KICHWA KUKUBALI BILA KUSEMA CHOCHOTE)
Wife: Baby mnashambuliwa sana leo sijui aseno wamekula urojo?
Me: Tushawasoma mchezo tukibadilishana magoli tu ushindi wetu.
Wife: Aisee kwaio hawa itakula kwao, si bora wangesubiri mbadilishe magoli ndo wafunge (AKIMAANISHA ZILE GOLI ZA HULL CITY ZITAKUWA ZA ASENO KIPINDI CHA PILI KWA KUWA ASENO WATAHAMA GOLI)
Me: Mumy ebu kacheki luku naisi kama ilibaki kidogo tusije tukaumbuka.
Wife: Luku nilishanunua, ila ngoja niandae msosi wa usiku kwanza.
Me: (KIMOYO MOYO) Alhamdulilah maana/
NB: Mwisho wa siku matokeo yalikuwa poa tu.

Hahaha itakuwa hafuatilii soka kbs ila nimependa sana dialogue yenu mkuu...
 
Hivi kwanini wanawake wengi wanashangilia arsenal?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom