Jussa kurithi mikoba ya ufisadi ya Rostam


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0

Ismail Jussa, mwanasiasa kijana wa Visiwani wa CUF anangojea kurithi mikoba ya ufisadi ya Rostam pindi Muirani huyo atakapotimka nchini. Wawili hawa ni maswahiba wakubwa
sana na kinachoendelea kati yao si vigumu kukijbaini -- kuwaibia Watanzania. Hivi sasa yuko katika -coaching kabambe ya namna ya kuzinasa dili za kifisadi -- za visiwani na hapa Bara.
 
J

John10

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
357
Likes
0
Points
0
J

John10

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
357 0 0
Nonesense. Kwa nini unaandika vitu vya kudhania?
 
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
859
Likes
2
Points
0
Kudadeki

Kudadeki

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
859 2 0
Upumbavu wa hali ya juu kabisa!
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Labda ana ushahidi wa kimazingira
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
Nonesense. Kwa nini unaandika vitu vya kudhania?
Lets not judge him first Mkuu, tumuombe atupe evidence, au ni kipi anachojua atujuze lets give him time to respond Tukiwa wakali tutafanya watu waogope kutuletea habari
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Hahahaaaaaaaaaa! Tuongee na ushahidi yakinika
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
Msimpe mzee pressure, sasa hivi kampuni lake la ujenzi wa barabara aliwezi kupata tena tenda mbele ya mwakyembe
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Ninawasi wasi na taarifa zako, kutokana na jina lako pamoja na hiyo Avatar yako!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180

Ismail Jussa, mwanasiasa kijana wa Visiwani wa CUF anangojea kurithi mikoba ya ufisadi ya Rostam pindi Muirani huyo atakapotimka nchini. Wawili hawa ni maswahiba wakubwa
sana na kinachoendelea kati yao si vigumu kukijbaini -- kuwaibia Watanzania. Hivi sasa yuko katika -coaching kabambe ya namna ya kuzinasa dili za kifisadi -- za visiwani na hapa Bara.


Kwahiyo unatuambia kwamba yeye ndiye amemwajiri Shein? Maana huku bara tunajua Rostam kamwajiri JK
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
151
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 151 160
Lets not judge him first Mkuu, tumuombe atupe evidence, au ni kipi anachojua atujuze lets give him time to respond Tukiwa wakali tutafanya watu waogope kutuletea habari
ni bora wasilete kuliko kukaa na kuwaza halafu kupost JF, we should be careful adn better than that

what if i come up with B/S like: "habari zisizo rasmi ni kwamba JK amejiuliza sana na kujutia kumuacha Lowassa na kumuingiza magufuli kwenye baraza la mawaziri wakati lowassa ni swahiba wake" --- WOULD THAT MAKE SENSE ADN WORTH POSTING??

THESE POSTS ARE RUBBISH
 

Forum statistics

Threads 1,239,110
Members 476,369
Posts 29,342,570