Jussa aongoza Mawaziri na wabunge Igunga.


P

propagandist

Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
93
Likes
0
Points
0
Age
43
P

propagandist

Member
Joined Aug 12, 2011
93 0 0
Naibu katibu mkuu wa zanzibar Ismail jussa Ladhu ameongoza timu ya mawaziri na wabunge wa CUF kuelekea Igunga kwa ajili kuongeza nguvu za kampeni za chama hicho, akiongea kaimu katibu mkuu Julius mtatiro amesema tokea uzinduzi wa kampeni uliozinduliwa na Prof Lipumba tarehe 13.09.2011 chama hicho kimekuwa kikifanya mikutano 36 tukiwa na timu 6 za kampeni, kuanzia leo tutakuwa tukifanya mikutano 45 kwa siku, kwa kweli tumeisha shinda tunasubiri kulinda kura kwa sababu mgombea wetu anakubalika amezaliwa hapa, amesoma hapa, na amefanya kazi hapa alisema mtatiro kuwaambia waandishi wa habari mjini Igunga. Gazeti la mwanainchi. 21.09.2011.
 
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
273
Likes
5
Points
0
Age
38
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
273 5 0
hiyo timu ni funga kazi, babu Duni haji hakosi na hamad rashid
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Naibu katibu mkuu wa zanzibar Ismail jussa Ladhu ameongoza timu ya mawaziri na wabunge wa CUF kuelekea Igunga kwa ajili kuongeza nguvu za kampeni za chama hicho, akiongea kaimu katibu mkuu Julius mtatiro amesema tokea uzinduzi wa kampeni uliozinduliwa na Prof Lipumba tarehe 13.09.2011 chama hicho kimekuwa kikifanya mikutano 36 tukiwa na timu 6 za kampeni, kuanzia leo tutakuwa tukifanya mikutano 45 kwa siku, kwa kweli tumeisha shinda tunasubiri kulinda kura kwa sababu mgombea wetu anakubalika amezaliwa hapa, amesoma hapa, na amefanya kazi hapa alisema mtatiro kuwaambia waandishi wa habari mjini Igunga. Gazeti la mwanainchi. 21.09.2011.
Ismail jusa ladhu namuona kama ndo mtu pekee mwenye uwezo na mvuto kwa watu lakini hao wengine sijaona ni kwa namna gani wataisaidia cuf kushawishi wapiga kura.

Anyway tunawasubiri kwenye uwanja wa mapambano.
 
R

Ruhita Jr

Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
41
Likes
0
Points
0
R

Ruhita Jr

Member
Joined Aug 23, 2011
41 0 0
Waache wapoteze mda Jimbo lile ni la Chadema, si unajua kama hata Diwani wa Igunga mjini ni CDM.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
vp alifika kuripoti ofisi ya chama cha kijani pale IGUNGA???
 

Forum statistics

Threads 1,237,931
Members 475,774
Posts 29,306,993