Jumuiya ya Uhamsho na mihadhara Zanzibar Imefutwa

Jumuiya ya Uhamsho na mihadhara Zanzibar Imefutwa

Jumuia gani ya kidini inaitwa " mbwa mwitu, toto tundu n.k" Hiki ni kikundi cha wahuni, na SMZ pamoja na Waislamu wema wamekionea aibu muda mrefu, na sasa hayo ndio madhara yake. Akina ponda nao inabidi wapondwe pondwe.

Kuna sababu ya kureview, Baba wa taifa J.K.Nyerere alifanyaje na vikundi viharibifu jamii
 
safi sana wawadelete mpaka kwenye recycle bin, yaani dini + siasa = mvurugiko
 
ponda akesha rudishwa Brnd,huyo mwingine arudi kwao pemba watuachie unguja xetu yenye amani. Smz mnahabari ile R _d_o ya mtoni ni uamsho?na xenxewe bora i.ng.e

Unguja yenu wewe na nani?
 
Kwa habari nilizozipata hivi sasa kutoka mtu wa karibu na jumuiya hiyo nikwamba imefutiwa usajili

Amesema namunukuu ' Sijui serikali ya SMz wanampango gani na zanzibar na muungano wetu? Nikamuuliza kwanini unasema hivyo? Akazidi kusema jumuiya yetu imefutiwa usajili.

Kama kuna mwenye taarifa kamili tafadhari atuwekee hapa

kumbukumbu zinaonesha kuwa hawakuwahi kusajiliwa. wamefutwaje?
 
Kwa SMZ kuchukua hatua ya kuifutia Usajili Jumuiya ya UAMSHO ni sawa na kutwanga maji katika Kinu; wanapoteza nguvu zao bila mafanikio! Hata wakiwafuta UAMSHO lakini hawawezi kuyaondosha mawazo na dhamira yaliyomo ndani ya nyonyo za Wana-UAMSHO na Wazanzibari wote kwa Ujumla kuhusu suali la kuidai Zanzibar Huru.

Mpemba mbishi zanzibar huru haipatikani kwa kuharibu/kumdhuru mbawala na mali zake.haitopatikana kwa kumchinja askari wala kwa kutoa matamshi ya kibaguzi dhidi ya jamaa zetu wa upande wa piliau kuwaaddhibu jirani zetu kiimani!
 
[SIZE=4 said:
genekai[/SIZE];4905588]Wamechelewa sana, hizi jumuiya zenye dalili ya ugaidi hazipaswi kupewa nafasi ya kuzivumilia!
Unakusudia uislamu?
 
Kumbe pamoja na kuhubiri upuuzi muda mrefu na serikali ilkaa na kuwashabikia! Najua walidhani wanaisadia Znz kujitoa kwenye muungano wasijue nao walikuwa na lao. Walikuwa wakitumiana. Nijuacho ni kwamba uamsho haikuzuka bali kuna wakubwa serikalini wasiopenda muungano walidhani wanaweza kuitumia kufikia ghilba yao wasijue nao walikuwa na lao. Hapa ni matapeli wawili mmoja mwenye fedha feki na mwingine mwenye dhahabu feki. Shame on SMZ and Uamsho altogether.
 
siku zote ukiwaza kiupana adui wa amani ni watawala wenyewe na si wananchi!! tumewaweka viongozi kwenye utawala ili WATUFANYIE KAZI na si kivingine!! kama watu hawakutaki au hawataki jambo fulani uwezi ukawalazimisha kwakuwa wewe ni kiongozi na unatumia cheo chako kuongoza watu. basi kama kiongozi anawaongoza hao watanzania basi watu wasifanye kazi na waongozwe kupata mahitaji yao na hapo for sure watu watakubaliana na watawala na atleast kufuata maagizo yao.kutumia siasa kupitiliza kuna madhara yake ili kulazimisha mambo fulani!!! UKILAZIMISHA WATU MWISHOWE WANAKUGEUKA NA KUANZA KUKUDHARAU!!!
Umenena vema mku jambo lilikuwa Rahisi tu, washirikishwe
Wazanzibar wote juu ya muungano wao
WANAUTAKA HAWAUTAKIIII? Basaaasi
sio ushabiki wa watu wenye damu za kikoloni na mabavu unaoendelea
hapa jukwaani.
 
Kwa SMZ kuchukua hatua ya kuifutia Usajili Jumuiya ya UAMSHO ni sawa na kutwanga maji katika Kinu; wanapoteza nguvu zao bila mafanikio! Hata wakiwafuta UAMSHO lakini hawawezi kuyaondosha mawazo na dhamira yaliyomo ndani ya nyonyo za Wana-UAMSHO na Wazanzibari wote kwa Ujumla kuhusu suali la kuidai Zanzibar Huru.
Simameni Imara ndugu zangu muteteee hadhi na heshima yenu.
 
Tuipende Tanzania yetu na sio dini zetu.Tanzania ni zaidi ya dini zote na inaweza kuwepo hata bila ya imani zetu.
 
kwanini znz ni ya nani.? wananchi wana nafas gan ktk kudumisha amani ya znz.?.kwan muungano ni haki ya wana znz au ni wajibu wao.?.je haki ina ombwa au ina chukuliwa.? smz itoe tamko juu ya hatima ya uamsho ktk kudumisha amani.
 
Not true! Hata ingekuwa sahihi taarifa hii bado si yakujivunia. Kushangilia kufutwa Uamsho ni udhaifu kwakuwa kama serikali ina nguvu kanini iogope kikundi tu! Smz si nchi ndiyo maana inachezewa hata na vikundi tu. Ingekuwa nchi isingeruhusu wahuni wanaojivika joho la Uislam kueneza chuki,kueneza ubaguzi,kufanya kura ya maoni,kuwaibia watu pesa zao na kufanya uhalifu na mauaji. Uamsho ni cuf hakuna asiyejua ndiyo maana wamechoma ccm na haikuchomwa cuf pia ndiyo maana cuf hawaikemei kamwe.
 
Back
Top Bottom