Jumuiya ya Uhamsho na mihadhara Zanzibar Imefutwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jumuiya ya Uhamsho na mihadhara Zanzibar Imefutwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mbaga Michael, Oct 26, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,914
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    Kwa habari nilizozipata hivi sasa kutoka mtu wa karibu na jumuiya hiyo nikwamba imefutiwa usajili

    Amesema namunukuu ' Sijui serikali ya SMz wanampango gani na zanzibar na muungano wetu? Nikamuuliza kwanini unasema hivyo? Akazidi kusema jumuiya yetu imefutiwa usajili.

    Kama kuna mwenye taarifa kamili tafadhari atuwekee hapa
     
  2. m

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,788
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    SAFI SANA SMZ ingawa mmechelewa sana! Hao viongozi wasipewe dhamana kabisa.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 10,312
    Likes Received: 5,600
    Trophy Points: 280
    Hao wapewe kesi ya mauaji ya askari polisi....kwisha!
     
  4. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,914
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    loh! Watu wanamauchungu
     
  5. CHUAKACHARA

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,206
    Likes Received: 3,824
    Trophy Points: 280
    Hawa sio viongozi ni mashetani tu!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 12,126
    Likes Received: 1,705
    Trophy Points: 280
    Wamechelewa sana, hizi jumuiya zenye dalili ya ugaidi hazipaswi kupewa nafasi ya kuzivumilia!
     
  7. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,858
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Very Good SMZ.
     
  8. Z

    Zuwely salufu Senior Member

    #8
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tupeni taarifa sahihi mkuu kwani habari inaonekana haija kaa sawa
     
  9. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,841
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Hongera sana Dr.Shein, Dr. wa ukweli kwa kuwachukulia hatua hao wachonganishi, Bado ya Ponda nayo ifutiwe usajili. Watu sasa wameacha kujadili mambo muhimu kwa ajili ya nchi,wanajadili upuuzi wenu.

    kukicha watu tuna hofu kama watoto wetu na makanisa yetu yatapona kwa 7bu yenu akina Ponda na Farid, hawa wanastahili kuozea jela tu!!!!!!!!!!
     
  10. J

    John W. Mlacha Verified User

    #10
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,515
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    dr Shein .....
     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,816
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kama ni kweli ni pouwa sana!
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,287
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    tupeni taarifa zaidi kuhusu jambo hili.
     
  13. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,103
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    kama wamechelwa, na yule sheh Farid wazanzibar na wailamu, anawaharibia sana, uchumi na maisha ya visiwani yanategemea sana utaliii, mifujo yenu hiyo itawalaza njaaa mpaka.......
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    watu mnampa pongezi dr shein, alikua wapi mpaka askari wake akachinjwa? watanzania mnakua reactive badala ya proactive ndio madhara hayo tunayoyaona
     
  15. sindano butu

    sindano butu JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 478
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    siku zote ukiwaza kiupana adui wa amani ni watawala wenyewe na si wananchi!! tumewaweka viongozi kwenye utawala ili WATUFANYIE KAZI na si kivingine!! kama watu hawakutaki au hawataki jambo fulani uwezi ukawalazimisha kwakuwa wewe ni kiongozi na unatumia cheo chako kuongoza watu. basi kama kiongozi anawaongoza hao watanzania basi watu wasifanye kazi na waongozwe kupata mahitaji yao na hapo for sure watu watakubaliana na watawala na atleast kufuata maagizo yao.kutumia siasa kupitiliza kuna madhara yake ili kulazimisha mambo fulani!!! UKILAZIMISHA WATU MWISHOWE WANAKUGEUKA NA KUANZA KUKUDHARAU!!!
     
  16. p

    pat john JF-Expert Member

    #16
    Oct 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jumuia gani ya kidini inaitwa " mbwa mwitu, toto tundu n.k" Hiki ni kikundi cha wahuni, na SMZ pamoja na Waislamu wema wamekionea aibu muda mrefu, na sasa hayo ndio madhara yake. Akina ponda nao inabidi wapondwe pondwe.
     
  17. p

    promi demana JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Safi sana! Kazi imebakia kwa Ponda naye arudishwe kwao Burundi.
     
  18. G

    G.jr Member

    #18
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ponda akesha rudishwa Brnd,huyo mwingine arudi kwao pemba watuachie unguja xetu yenye amani. Smz mnahabari ile R _d_o ya mtoni ni uamsho?na xenxewe bora i.ng.e
     
  19. j

    jail JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 421
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    too late
     
  20. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa SMZ kuchukua hatua ya kuifutia Usajili Jumuiya ya UAMSHO ni sawa na kutwanga maji katika Kinu; wanapoteza nguvu zao bila mafanikio! Hata wakiwafuta UAMSHO lakini hawawezi kuyaondosha mawazo na dhamira yaliyomo ndani ya nyonyo za Wana-UAMSHO na Wazanzibari wote kwa Ujumla kuhusu suali la kuidai Zanzibar Huru.
     
Loading...