Jumuiya ya Uhamsho na mihadhara Zanzibar Imefutwa

Jumuiya ya Uhamsho na mihadhara Zanzibar Imefutwa

Tujisahihishe Tz

Platinum Member
Joined
Nov 17, 2011
Posts
3,061
Reaction score
1,367
Kwa habari nilizozipata hivi sasa kutoka mtu wa karibu na jumuiya hiyo nikwamba imefutiwa usajili

Amesema namunukuu ' Sijui serikali ya SMz wanampango gani na zanzibar na muungano wetu? Nikamuuliza kwanini unasema hivyo? Akazidi kusema jumuiya yetu imefutiwa usajili.

Kama kuna mwenye taarifa kamili tafadhari atuwekee hapa
 
Wamechelewa sana, hizi jumuiya zenye dalili ya ugaidi hazipaswi kupewa nafasi ya kuzivumilia!
 
Hongera sana Dr.Shein, Dr. wa ukweli kwa kuwachukulia hatua hao wachonganishi, Bado ya Ponda nayo ifutiwe usajili. Watu sasa wameacha kujadili mambo muhimu kwa ajili ya nchi,wanajadili upuuzi wenu.

kukicha watu tuna hofu kama watoto wetu na makanisa yetu yatapona kwa 7bu yenu akina Ponda na Farid, hawa wanastahili kuozea jela tu!!!!!!!!!!
 
tupeni taarifa zaidi kuhusu jambo hili.
 
kama wamechelwa, na yule sheh Farid wazanzibar na wailamu, anawaharibia sana, uchumi na maisha ya visiwani yanategemea sana utaliii, mifujo yenu hiyo itawalaza njaaa mpaka.......
 
watu mnampa pongezi dr shein, alikua wapi mpaka askari wake akachinjwa? watanzania mnakua reactive badala ya proactive ndio madhara hayo tunayoyaona
 
siku zote ukiwaza kiupana adui wa amani ni watawala wenyewe na si wananchi!! tumewaweka viongozi kwenye utawala ili WATUFANYIE KAZI na si kivingine!! kama watu hawakutaki au hawataki jambo fulani uwezi ukawalazimisha kwakuwa wewe ni kiongozi na unatumia cheo chako kuongoza watu. basi kama kiongozi anawaongoza hao watanzania basi watu wasifanye kazi na waongozwe kupata mahitaji yao na hapo for sure watu watakubaliana na watawala na atleast kufuata maagizo yao.kutumia siasa kupitiliza kuna madhara yake ili kulazimisha mambo fulani!!! UKILAZIMISHA WATU MWISHOWE WANAKUGEUKA NA KUANZA KUKUDHARAU!!!
 
Jumuia gani ya kidini inaitwa " mbwa mwitu, toto tundu n.k" Hiki ni kikundi cha wahuni, na SMZ pamoja na Waislamu wema wamekionea aibu muda mrefu, na sasa hayo ndio madhara yake. Akina ponda nao inabidi wapondwe pondwe.
 
ponda akesha rudishwa Brnd,huyo mwingine arudi kwao pemba watuachie unguja xetu yenye amani. Smz mnahabari ile R _d_o ya mtoni ni uamsho?na xenxewe bora i.ng.e
 
Kwa SMZ kuchukua hatua ya kuifutia Usajili Jumuiya ya UAMSHO ni sawa na kutwanga maji katika Kinu; wanapoteza nguvu zao bila mafanikio! Hata wakiwafuta UAMSHO lakini hawawezi kuyaondosha mawazo na dhamira yaliyomo ndani ya nyonyo za Wana-UAMSHO na Wazanzibari wote kwa Ujumla kuhusu suali la kuidai Zanzibar Huru.
 
Back
Top Bottom