jumatatu......

jumatatu......

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Posts
21,453
Reaction score
20,757
Unaichukuliaje Siku kama hii........ j3.jpg
 
Full kufulia ila hii pics imeniudhi kwa sababu kashusha sana hiyo fulana ilitakiwa ipanda juu kidogo
 
duuuh....it was a full kutumika wik end, and hence a very blue monday here at work
 
Ehee we ni mfanyakazi wa ndani au unatumikaje embu dadavua kidogo

tuachie wakubwa tuongee kwani hujui weekend ni mapumziko kwa hiyo lazima tutumieke...katikati ya week mchakamchaka mwingi sana..
 
tuachie wakubwa tuongee kwani hujui weekend ni mapumziko kwa hiyo lazima tutumieke...katikati ya week mchakamchaka mwingi sana..
....na nati za vitanda huwa zinalegea sana wk/end.
 
Back
Top Bottom