Juma Homera hatutaki kukuona Namtumbo

Juma Homera hatutaki kukuona Namtumbo

Mto wa mbu

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2021
Posts
4,505
Reaction score
11,358
Huyu bwana amejipanga kugombea ubunge uku Namtumbo. Ameanzisha kiredio chake kinaitwa Cite fm, Kila siku kinamsifia.

Kwa unyama uliomfanyia Mdude Nyangali, hatukutaki na hatutaki kuwa na mwakilishi wetu ambae ni killer.

Ukibisha, we chukua fomu ila wajumbe tutakunyoosha.
 
Huyu bwana amejipanga kugombea ubunge uku Namtumbo. Ameanzisha kiredio chake kinaitwa Cite fm, Kila siku kinamsifia.

Kwa unyama uliomfanyia Mdude Nyangali, hatukutaki na hatutaki kuwa na mwakilishi wetu ambae ni killer.

Ukibisha, we chukua fomu ila wajumbe tutakunyoosha.
Atabebwa na chura asiyesikia
 
Mama atampitishaa ww usipompitishaa maana maagizo ya mama anaifanya vzr ...
 
RC sidhani kama ananguvu ya kufanya kitu kama inavyosemwa(haya ni maelekezo kutoka kwa wakubwa zaidi yake,I mean the air hostess might be behind this act)
 
Kuna haja ya kulaani kauli chafu na za kichochezi zinazotolewa na hao mnao waita wanaharakati kumbukeni
 
Back
Top Bottom