Juliana shonza ulishindwa mbeya utaiweza Arusha

Juliana shonza ulishindwa mbeya utaiweza Arusha

Hahahaaa! Ila Mwigulu ana dhambi hivi kama ana huruma nae si ampeleke india akafanyiwe surgery? Ccm wakatili sana

Umeonae? Nilishawahi kujiuliza hilo swali... Hivi kama kweli wana huruma na musa tesha kwanini wasimpeleke kutibiwa india? Ingekuwa ni yeye angekuwa anajizungusha juani na yale makovu jamani??? Yaani mwigulu ye muache Mungu atamuadhibu siku sio nyingi!
 
Aibu sana asee.... Maskini musa tesha kuzungushwa kote juani na mwigulu khaaa!!!
aiseeeeee mamayangu sweetlady unanichekesha sana alafu mke wangu mama rafaeri anakusalimia anakuliza lini utakuja ROMBO
 
aiseeeeee mamayangu sweetlady unanichekesha sana alafu mke wangu mama rafaeri anakusalimia anakuliza lini utakuja ROMBO

Mkuu rombo leo ni siku ya kucheka tu kwa wana mabadiliko wote , ulie kwani wewe gamba?? Akuuu....

Nashukuru kwa salamu za mama rafaeli, mwambie namsalimu pia... Nikipata nauli ntakuja rombo mkuu... Nae mwambie namkaribisha arusha sana!
 
Last edited by a moderator:
Mkuu rombo leo ni siku ya kucheka tu kwa wana mabadiliko wote , ulie kwani wewe gamba?? Akuuu....

Nashukuru kwa salamu za mama rafaeli, mwambie namsalimu pia... Nikipata nauli ntakuja rombo mkuu... Nae mwambie namkaribisha arusha sana!

aiseeee mamayangu sweetlady nitakuja arusha mimi na mke wangu mama rafaeri tutakubebea ndizi na mbege yerewiiii si unapenda mbege na ndizi mshale aiseee ni tamu kwa utumba na zinalainisha KATERERO
 
jamani namtafuta huyu binti kazima simu toka saa kumi na moja nifanyeje?
 
Mkuu hiki ni kiminyio cha wakubwa pale lumumba sasa kukapata ni lazima wakape perdiem za mikoani so so kwamba anapenda kwenda kila sehemu mf arusha alijua chadema wanashinda mbeya same ila ukoko wa wazee watauweka wapi lazima waende mikoani kufana gyyyyyyyyym
 
bibie nakuita tena...!saa kumi na mbili ndio hii nahisi ulimaanisha ya leo!

Mwaaaaaaa Juliana Shonza
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom