Juhudi zitumikazo Kutongoza!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,666
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,666 280
Najiuliza ninani mwalimu wangu wa mapenzi jibu sina na simjui!ajabu nakutana na mwanamke najipanga kaama naenda vitani nikikutana naye kwajinsi navyo mshushia misitari hata mimi ninashanga je najiuliza maneno yote yale yanatokaga wapi??mpaka kumbadilisha uelekeo mtu mzima hata kama alikuwa amemwacha bwanayake nje anaweza kumwambia tangulia nitakukuta nimepa dharula kidogo!!
Je kwanini sisi wanaume hizo jitihada tusiziweke kwenye kitu kingine tofauti ?hata kama nikuongeza kipato inaweza kuwa ninzuri zaidi!!
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
kuna mtu namtafuta humu, sijui yuko wapi?
 
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2007
Messages
6,598
Likes
663
Points
280
Mfamaji

Mfamaji

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2007
6,598 663 280
Najiuliza ninani mwalimu wangu wa mapenzi jibu sina na simjui!ajabu nakutana na mwanamke najipanga kaama naenda vitani nikikutana naye kwajinsi navyo mshushia misitari hata mimi ninashanga je najiuliza maneno yote yale yanatokaga wapi??mpaka kumbadilisha uelekeo mtu mzima hata kama alikuwa amemwacha bwanayake nje anaweza kumwambia tangulia nitakukuta nimepa dharula kidogo!!
Je kwanini sisi wanaume hizo jitihada tusiziweke kwenye kitu kingine tofauti ?hata kama nikuongeza kipato inaweza kuwa ninzuri zaidi!!
Ni kweli , akili na muda mwingi tu, na hata ukikwama unajaribu tena, maana rasilimali iko mbele yako . Huko kwingine kwenye kipato kuna mambo mengi zaidi. Rasilimali haiko wazi kama hiyo ya kutongoza.
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
mmhhhhhhhhh
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Najiuliza ninani mwalimu wangu wa mapenzi jibu sina na simjui!ajabu nakutana na mwanamke najipanga kaama naenda vitani nikikutana naye kwajinsi navyo mshushia misitari hata mimi ninashanga je najiuliza maneno yote yale yanatokaga wapi??mpaka kumbadilisha uelekeo mtu mzima hata kama alikuwa amemwacha bwanayake nje anaweza kumwambia tangulia nitakukuta nimepa dharula kidogo!!
Je kwanini sisi wanaume hizo jitihada tusiziweke kwenye kitu kingine tofauti ?hata kama nikuongeza kipato inaweza kuwa ninzuri zaidi!!
haya ni yako mimi simo.....................usinijumlishe humo labda ungeongelea nafsi yako na wapambe wako......................lol
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,666
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,666 280
haya ni yako mimi simo.....................usinijumlishe humo labda ungeongelea nafsi yako na wapambe wako......................lol
Wewe ni mtuhumiwa nini??
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,522
Likes
14,852
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,522 14,852 280
Kuna CD inauzwa ina masomo na skills za "kutangaza" ntawapatieni copy moja moja wote kwa sharti la kuwapiga chini Magamba!
 
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
1,735
Likes
38
Points
0
P

punainen-red

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
1,735 38 0
Kuna CD inauzwa ina masomo na skills za "kutangaza" ntawapatieni copy moja moja wote kwa sharti la kuwapiga chini Magamba!
Heeheeheee mkuu, sasa na sisi ambao tulishawapiga chini siku nyingi tufanyeje?!
 

Forum statistics

Threads 1,237,958
Members 475,776
Posts 29,307,891