Judicial system ya tanzania


F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0 0
Is the judicial system of tanzania an independent one??????
Sytem za uendeshaji wa shughuli za mahakama za tanzania ni system huru?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,788
Likes
16,172
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,788 16,172 280
Hakuna uhuru kwani judge mkuu mwenyewe au majudge wengine wana teuliwa na rais hivyo muda mwingine ana weza kupokea order kutoka kwake na asiwe na lakusema hata kama hakubaliana lazima atafata maagizo!

Bora hawa watu wange kuwa wanaomba nafasi na kufanyiwa interview na bunge hii ingesaidia sana kufanya system hii kuwa huru!
 
F

Frankness

Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
66
Likes
0
Points
0
F

Frankness

Member
Joined Aug 24, 2011
66 0 0
Hakuna uhuru kwani judge mkuu mwenyewe au majudge wengine wana teuliwa na rais hivyo muda mwingine ana weza kupokea order kutoka kwake na asiwe na lakusema hata kama hakubaliana lazima atafata maagizo!

Bora hawa watu wange kuwa wanaomba nafasi na kufanyiwa interview na bunge hii ingesaidia sana kufanya system hii kuwa huru!
maoni kama hayo yatiwe kwenye jukwaa la katiba mpya ndugu itasaidia....
 

Forum statistics

Threads 1,238,778
Members 476,144
Posts 29,330,559