Jua kinachoendelea TRA post ya Assistance Accountant Hapa


zanishaha

zanishaha

Senior Member
Joined
May 28, 2013
Messages
142
Likes
3
Points
35
zanishaha

zanishaha

Senior Member
Joined May 28, 2013
142 3 35
Jamani Wana JF tujuzane kuhusu kinachoendele kwa wale waliomba TRA mchakato uko vipi?
 
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2013
Messages
717
Likes
80
Points
45
L

lazima ukae

JF-Expert Member
Joined May 15, 2013
717 80 45
Tulia tutakuita
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
Usiwe na shida ndani ya wiki hii ama wiki ijayo lazima mbivu na mbichi zijulikanae maana leo ndiyo CV zote zimepelekwa kwa consultant kwa ajili ya kuchambuliwa,nimeambiwa CV zilikuwa kama fuso moja.Na huyo consultant ndiye atakaetoa amplitude test.Usiniulize nimeyapata wapi wewe kaa tu mkao wa kuitwa interview ya kuandika
 
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
6,833
Likes
1,977
Points
280
M

mwita ke mwita

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
6,833 1,977 280
siku hizi wanaita kila mtu mbivu na na mbichi ni kwenye aptitude test
 
zanishaha

zanishaha

Senior Member
Joined
May 28, 2013
Messages
142
Likes
3
Points
35
zanishaha

zanishaha

Senior Member
Joined May 28, 2013
142 3 35
Usiwe na shida ndani ya wiki hii ama wiki ijayo lazima mbivu na mbichi zijulikanae maana leo ndiyo CV zote zimepelekwa kwa consultant kwa ajili ya kuchambuliwa,nimeambiwa CV zilikuwa kama fuso moja.Na huyo consultant ndiye atakaetoa amplitude test.Usiniulize nimeyapata wapi wewe kaa tu mkao wa kuitwa interview ya kuandika
Sasa kaka hizo cv zinatoka wapi au tulivyokuwa tunajaza zile form online wakaziprint kwanza,maaana kwa upeo wangu nilikuwa najua kuna system inatumika na ndo itatoa list ya watu kuitwa kwa interview.fafanua kidogo hilo fuso la cv
 
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
3,385
Likes
32
Points
145
bornagain

bornagain

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
3,385 32 145
Sasa kaka hizo cv zinatoka wapi au tulivyokuwa tunajaza zile form online wakaziprint kwanza,maaana kwa upeo wangu nilikuwa najua kuna system inatumika na ndo itatoa list ya watu kuitwa kwa interview.fafanua kidogo hilo fuso la cv
Online ya wapi,zimeprintiwa kwa taarifa yako na zimepelekwa sehemu husika kwa ajili ya kushortlist watu wa kwenda kwenye interview ya kuandika,ndani ya wiki hii ama wiki ijayo lazima watu wapigiwe simu wewe weka simu yako on na sehemu yenye network,ingawa kwa serikali vimemo vilishatangulia muda mrefu tena TRA weeeeeeeeeeee
 
zanishaha

zanishaha

Senior Member
Joined
May 28, 2013
Messages
142
Likes
3
Points
35
zanishaha

zanishaha

Senior Member
Joined May 28, 2013
142 3 35
Online ya wapi,zimeprintiwa kwa taarifa yako na zimepelekwa sehemu husika kwa ajili ya kushortlist watu wa kwenda kwenye interview ya kuandika,ndani ya wiki hii ama wiki ijayo lazima watu wapigiwe simu wewe weka simu yako on na sehemu yenye network,ingawa kwa serikali vimemo vilishatangulia muda mrefu tena TRA weeeeeeeeeeee
kaka bado na doubt kidogo na usemi wako katka kusema swala hard copy kuprintiwa kuhusika unakumbuka maelekezo nimejaribu kukoti kwa ajiri yako na wana JF kwa ujuml a :ila nakubaliana na wewe asante kwa information na jengine nijuze post za weza kuwa kama ngapi.
COMPLETING THE APPLICATION FORMAll applicants are required to properly fill in the application form provided in the system. Please be informed that shortlisting is a machinery process done through the Human resources Information System. Failure to fill in all the fields properly may lead to disqualification
 
Niwemugizi

Niwemugizi

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
909
Likes
45
Points
45
Niwemugizi

Niwemugizi

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
909 45 45
kaka bado na doubt kidogo na usemi wako katka kusema swala hard copy kuprintiwa kuhusika unakumbuka maelekezo nimejaribu kukoti kwa ajiri yako na wana JF kwa ujuml a :ila nakubaliana na wewe asante kwa information na jengine nijuze post za weza kuwa kama ngapi.
COMPLETING THE APPLICATION FORMAll applicants are required to properly fill in the application form provided in the system. Please be informed that shortlisting is a machinery process done through the Human resources Information System. Failure to fill in all the fields properly may lead to disqualification
Acha ubishi,ukweli ni kwamba wamepeleka UD kwa ajili ya kufanya shortlist kama unakataa kataaa.Hiyo ni from inside
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Assistance accountancy ndio nini?

Hata post unayoomba hujui inaitwaje halafu unategemea utaitwa kwenye interview.

Mtalalamika sana ooh vimemo kumbe wachawi wa maendeleo yenu ni nyie wenyewe.

Wakikuita pale umekaa wanakuuliza wewe upo hapa kwa ajili ya position gani unafungua mdomo kwa mbwembwe "Assistance accountant" wanakwambia mlango uliojia nao ulee
 
zanishaha

zanishaha

Senior Member
Joined
May 28, 2013
Messages
142
Likes
3
Points
35
zanishaha

zanishaha

Senior Member
Joined May 28, 2013
142 3 35
Assistance accountancy ndio nini?

Hata post unayoomba hujui inaitwaje halafu unategemea utaitwa kwenye interview.

Mtalalamika sana ooh vimemo kumbe wachawi wa maendeleo yenu ni nyie wenyewe.

Wakikuita pale umekaa wanakuuliza wewe upo hapa kwa ajili ya position gani unafungua mdomo kwa mbwembwe "Assistance accountant" wanakwambia mlango uliojia nao ulee
hizo ni erros za kawaida kaka angalia wewe ulivyo nukuu mwanzo sawa na kilichoandikwa "Assistance accountancy" nani kaandika hivi,kweli nyani haoni kundulee.
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,151
Likes
3,630
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,151 3,630 280
hizo ni erros za kawaida kaka angalia wewe ulivyo nukuu mwanzo sawa na kilichoandikwa "Assistance accountancy" nani kaandika hivi,kweli nyani haoni kundulee.
Wewe kichwa mbovu unarekebishwa alafu bado unaleta jeuri! ndio maana mnakosa kazi hivihivi kizembe!
 
zanishaha

zanishaha

Senior Member
Joined
May 28, 2013
Messages
142
Likes
3
Points
35
zanishaha

zanishaha

Senior Member
Joined May 28, 2013
142 3 35
Wewe kichwa mbovu unarekebishwa alafu bado unaleta jeuri! ndio maana mnakosa kazi hivihivi kizembe!
unajua kurebisha wewe tumia lugha ya ustaarabu,jione na wewe ,staki kuongea mengi, Be civilized.
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,674
Likes
4,829
Points
280
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,674 4,829 280
Bwana Mdogo zanishaha nilidhani utakuwa umenielewa.Ni hivi kazi za TRA zinahitaji kwa uwe na kigogo wa kukushika mkono pamoja na vyeti vyako.Umewahi kujiuliza maswali yafuatayo.

[1] Tanzania ina mawaziri wangapi,wakuu wa mikoa wangapi,wakuu wa wilaya wangapi,wakuu wa polisi,magereza,uhamiaji,jwtz,mabalozi...... ?.Ukipata idadi yao fikiria vimemo vingapi vitakuwa mezani kwa Kitilya

[2] Zanzibar wanataka mgao wao wa ajira katika vyombo vyote vya muungano

[3] Makamishna wa TRA nao wana ndugu jamaa na marafiki.


Sikukatishi tamaa bwana mdogo lakini napenda kama utapanua mawazo yako vizuri zaidi kwa kuangalia ajira sehemu nyingine usijepata presh katika umri mdogo.



Hili ni jiwe la uhakika kati ya yale niliotupa........bwana mkubwaa.lol
 
Last edited by a moderator:
K

kichwakipana

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
201
Likes
8
Points
35
K

kichwakipana

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2013
201 8 35
cjui km tutafika kwa hali hii
 

Forum statistics

Threads 1,275,064
Members 490,894
Posts 30,531,911