jua kali sana radi inatoka wapi! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jua kali sana radi inatoka wapi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Oct 20, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,340
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    kweli tembea uone maajabu usisubili kuambiwa mambo ya sumbawanga,leo hii hapa mpanda(katavi)imepiga radi hiyo huku jua ni kali sana hadi imeunguza laptop yangu jamani,cha ajabu nyumba niliyofikia ina circuit braker ikajizima!ila haikusaidia!ila wenyeji wa huku wanasema hiyo ilikuwa inatafuta mtu,nilijua ni bomu kwani sijawahi shuhudia radi huku jua linawaka!cjui wanasayansi mnatwambia nini?
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndo ujue s'wanga sio mchezo, pole kwa kuunguliwa na laptop
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,333
    Likes Received: 3,595
    Trophy Points: 280
    Huko ukimuudhi mtu anavua shati na kulitundika hewani ili mzitwange!!
     
  4. w

    white wizard JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,340
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    Mkuu,nashukuru ila nimeogopa sana!nilidhani niko ndotoni!,kumbe adaptor ndio imeungua nimejaribishia kwa jamaa imewaka,ukisikia hatari ndio hii,mpaka sasa wageni tunaizungumzia,ila kwa wenyeji sio stori!
     
  5. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    white wizard unogopa black wizard kheee kheeee kheeeeeeeeee
     
  6. I

    Igogo Nyando New Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdau, hiyo ni trailer tu...picha kamili subiri vua zianze!!, hapa tunakosa raha ya kuangalia epl kwani hata wenye cable wameziima mitambo Yao!!! Kwakweli ni noumer!!!!
     
  7. A

    Amos Kiumbe Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ucombe pande hizo
     
  8. I

    Igogo Nyando New Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo tunakosa game ya Spurs vs Chelsea hivyo!!!
     
  9. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni meseji, ukitaka usalama Sumbawanga, basi useja asilimia 100
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Dawa yao kidogo sana tu!


    YESU KIRSTO ATOSHA!

    Waambie na wengine!
     
  11. m

    musungu Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
     
  12. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,135
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    naskia inapimwa kwenye mzani..
     
  13. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 966
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 60
    Poleni sana kwa hali iliyotokea kila watu na yao mkuu.Hiyo ni miji ya wenyewe so kaa nao kwa tahadhari but they are good people if you are good to them.Be wise!
     
  14. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,430
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ukanda huo ndio makombora yao, ni hadi Kigoma. Hiyo ni sayansi yetu wazungu hawaiwezi.
     
  15. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,596
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Wataalamu wa masuala ya mvua mmepata kwa kuanzia ili kuweza kufanya tafiti zakuyaamuru maji ya Ziwa Rukwa kuwa mvua isiyo na madhara. Kazi ni kwenu ....
     
  16. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,964
    Likes Received: 1,156
    Trophy Points: 280
    duh.....
    huko c mchezo.
     
  17. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,122
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Kuna makala moja kwenye gazeti la Mwananchi walielezea hizo radi na zinauzwa kati ya shilingi elfu 30,000-40,000.
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,333
    Likes Received: 3,595
    Trophy Points: 280
    Yaani huko mvua zinanyesha kwenye shamba la flani tu.
    Pale kwenye mpaka wa shamba ulipoishia na mvua inaishia hapohapo.
     
  19. k

    kigoda JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpanda sio mchezo ng'ombe kilo mia alinyakuliwa na mwewe.
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sumbawanga manake TUPA WANGA
    ukienda huko kama huna kitu hawakutafuti
    labda wamehisi unataka kuwaibia wake zao.
    au umeingia anga za watu huku ukiwa nguvu za roho mt,
     
Loading...