JTV, TV mpya. Nani mmiliki?


Chacha90

Chacha90

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2017
Messages
396
Likes
571
Points
180
Chacha90

Chacha90

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2017
396 571 180
Wanajamvi, Kuna television mpya bado ipo kwenye matangazo/utambulisho na inajulikana kama Jason television (JTV). Kwa Dar inapeperuka kweli kweli ila inachokera ni kwamba inaonesha bongo movies Muda wote.

Wengine tuna allergies na bongo movies.

Naomba kuuliza,ni television ya nani?

Natanguliza shukrani za dhati.
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,536
Likes
15,427
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,536 15,427 280
Wanajamvi, Kuna television mpya bado ipo kwenye matangazo/utambulisho na inajulikana kama Jason television (JTV). Kwa Dar inapeperuka kweli kweli ila inachokera ni kwamba inaonesha bongo movies Muda wote.

Wengine tuna allergies na bongo movies.

Naomba kuuliza,ni television ya nani?

Natanguliza shukrani za dhati.
Kwani hicho king'amuzi chako kinaonyesha JTV pekee.?
 
Chacha90

Chacha90

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2017
Messages
396
Likes
571
Points
180
Chacha90

Chacha90

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2017
396 571 180
Kwani hicho king'amuzi chako kinaonyesha JTV pekee.?
Katika pekua pekua yangu nimekutana na hiki ki TV nimeakiangalia kama nusu saa hivi nikaona nipate taarifa zaidi juu ya haka kama ka tv
 
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Messages
2,856
Likes
1,941
Points
280
Age
28
C Programming

C Programming

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2011
2,856 1,941 280
Wanajamvi, Kuna television mpya bado ipo kwenye matangazo/utambulisho na inajulikana kama Jason television (JTV). Kwa Dar inapeperuka kweli kweli ila inachokera ni kwamba inaonesha bongo movies Muda wote.

Wengine tuna allergies na bongo movies.

Naomba kuuliza,ni television ya nani?

Natanguliza shukrani za dhati.
SASA UKISHAJUA NI YA NANI

ITAKUSAIDIA NINI
 
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
17,680
Likes
62,209
Points
280
Mussolin5

Mussolin5

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
17,680 62,209 280
inapatikana kwenye kisimbusi gani?
 
mkurya org.

mkurya org.

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,239
Likes
1,225
Points
280
Age
26
mkurya org.

mkurya org.

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,239 1,225 280
Katika pekua pekua yangu nimekutana na hiki ki TV nimeakiangalia kama nusu saa hivi nikaona nipate taarifa zaidi juu ya haka kama ka tv
King'amuzi gani mkuu..??
 
M

Mbishi 4 real

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
529
Likes
217
Points
60
M

Mbishi 4 real

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
529 217 60
Wanajamvi, Kuna television mpya bado ipo kwenye matangazo/utambulisho na inajulikana kama Jason television (JTV). Kwa Dar inapeperuka kweli kweli ila inachokera ni kwamba inaonesha bongo movies Muda wote.

Wengine tuna allergies na bongo movies.

Naomba kuuliza,ni television ya nani?

Natanguliza shukrani za dhati.
Kama una allergies hujalazimishwa kuangalia mkuu
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,150
Likes
2,592
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,150 2,592 280
Wanajamvi, Kuna television mpya bado ipo kwenye matangazo/utambulisho na inajulikana kama Jason television (JTV). Kwa Dar inapeperuka kweli kweli ila inachokera ni kwamba inaonesha bongo movies Muda wote.

Wengine tuna allergies na bongo movies.

Naomba kuuliza,ni television ya nani?

Natanguliza shukrani za dhati.
JTV (Jasons Television) inamilikiwa na Mtsimbe na wenzake, wale jamaa wanaotoa tamthilia ya Siri za Familia, na imeanzishwa maalumu kama sehemu ya kusaidia distribution ya movie za Kibongo...
 
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2011
Messages
1,428
Likes
706
Points
280
Age
28
gango2

gango2

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2011
1,428 706 280
J TV ni television mpya inayopatikana katika king'amuzi cha startimes pekee, na inamilikiwa na produces kadha wa kadha! na hii tv itakuwa inaonyesha 'premere movies' i mean first class bongo movies.

yaani kabla haijatoka movie inaonyeshwa kwanza katika chanel hii
 
H

highness long

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2017
Messages
360
Likes
370
Points
80
H

highness long

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2017
360 370 80
Mi nimeipenda, kama kile kiwimbo chao vizuri sn,
 
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
3,932
Likes
3,232
Points
280
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
3,932 3,232 280
itakua ni ya Jason,kama sio statham basi derulo
 
Miiku

Miiku

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Messages
3,240
Likes
1,434
Points
280
Miiku

Miiku

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2014
3,240 1,434 280
ya Le Mutuz the King of social media Bongo!!!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
54,118
Likes
44,565
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
54,118 44,565 280
Niliuliza humu mmiliki wa BIKO mpaka leo hakuna majibu .
 

Forum statistics

Threads 1,236,067
Members 474,965
Posts 29,245,549