JP25 Nareel wa Navykenzo amepatwa na nini?

JP25 Nareel wa Navykenzo amepatwa na nini?

Sasa hapa ana shida gani? Naona ametokea kama A$AP ROCKY na kapendeza.

Asichoelewa mtoa mada ni kwamba umri nao unasogea, hawezi kuwa kama alivyokuwa miaka 10 iliyopita.
Najua hakuwa mnene ila hata mimi nilijiuliza kidogo niliona post yao kama miezi miwili iliyopita. Sema pia anafanya mazoezi
 
Uwe mwembamba halafu mazoefu yawe kwa sana hasa ya Basketball na ukawa hupati protini kwa kiwango kinachofaa utaona utakavyonyauka.

Ugonjwa wa kupungia ni mbaya ingawa kuna faida wakati fulani ila usizidi. Unaweza kwenda hospital ukajikuta wanakuambia una utopia mlo unahitaji kupata lishe bora.
 
Kuna saa akiwa anahojiwa niliona kabadilika sana nikadhani labda mie sijamkariri vizuri. Wote mr and mrs wamekosa nuru. Maisha yana mitihani hatujui wanapitia yapi. All in all twawatakia mapambano mema
Lakin mbona wapo vizuri sana maisha yao
 
Chuma Kimekamata Kutu,,(Madawa Ya Kulevya,Tungi Sana+Unyogovu(Depression).
 
Alikua anaumwa huyu, hapo amepona na anaendelea ku recover, ili awe fresh zaidi.

Jah awapiganie sana Navy Kenzo. Nawapendaga mnoo.
 
Mnaomshambulia mleta mada..
Shida sio kukonda, Hana amani , sura haipo sawa..
 
Sasa hapa ana shida gani? Naona ametokea kama A$AP ROCKY na kapendeza.

Asichoelewa mtoa mada ni kwamba umri nao unasogea, hawezi kuwa kama alivyokuwa miaka 10 iliyopita.
Hapa nimekuelewa
 
Kuna saa akiwa anahojiwa niliona kabadilika sana nikadhani labda mie sijamkariri vizuri. Wote mr and mrs wamekosa nuru. Maisha yana mitihani hatujui wanapitia yapi. All in all twawatakia mapambano mema
Kweli kabisa hawakuwa na raha hasa mwanaume. Mungu awafanyie wepesi
 
Hao ni celebrities kusemwa ni kawaida dunia nzima,kumbuka ametumia pesa na platforms nyingi kufanya mashabiki wamjue.kwa msanii hadi mwili wake ni business Asset,ndo maana akina dj khaleed hawapungui sio kuwa wanapenda unene wamejibrand hvyo sababu ukipungua tu mashabiki lazima wahoji.sasa mnaomtukana mtoa mada wakati hili ni jukwaa la celebrities cjui kama mnauelewa/ mnajielewa.
Vitoto vya afu 2 hua havielewi mada
 
Jamani hii couple ya Navykenzo hua naipenda sana. Imedumu na ni mfano wa kuigwa. Sijawaona hadharani siku nyingi mpaka nilipowaona Jana kwenye harusi ya Jux.

Nahreel hana raha na amekonda na sio kupungua. Ana shida Gani jamani😭😭

Mimi naona aliyepungua ni Aika.
 
Kuna saa akiwa anahojiwa niliona kabadilika sana nikadhani labda mie sijamkariri vizuri. Wote mr and mrs wamekosa nuru. Maisha yana mitihani hatujui wanapitia yapi. All in all twawatakia mapambano mema

Kabisa Aika amekwisha kabisa ,huenda wanakosa mapene kutoka kwa Late Nimrod Mkono.
 
Back
Top Bottom