Joto kuongezeka zaidi Ukanda wa Pwani

Joto kuongezeka zaidi Ukanda wa Pwani

wilcoxon

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2017
Posts
1,271
Reaction score
3,395
Wataalamu wamesema kuanzia wiki hii na kuendelea na zijazo kutakuwa na hali ya joto kubwa usiku na mchana katika Ukanda wa Pwani.

Joto hili linadaiwa linaweza kusababisha upungufu wa maji mwilini ambayo yanaweza kusababisha hata kifo, pia inaweza kufanya mtu apate ugonjwa wa chickenpox (tetemakuwanga) harara ama vipele vya joto mwilini pamoja na msongo wa mawazo.

Unashauriwa kunywa maji kwa wingi, kuoga mara kwa mara, kupunguza vyakula vya protein na badala yake kula zaidi mboga mboga na matunda kwa wingi. (NI kutka kwa washauri wa afya ya mwili).


Chanzo: Azam Tv
 
mpaka sasa hivi kuna joto kali sana aise. jana mwanangu kanywa maji mengi hadi nikashangaa
 
Hapa tu joto halielezeki,kama linaongezeka si tutauwawa?
 
Hii ni laana ya matendo maovu ya ccm na policcm...

Umesahau walimuua binti wa watu juzi??

Alafu ujue ukanda wa pwani ndio ikulu ilipo may be ndio maana jua linapiga kama ishara ya malipo ya maovu ya ccm na policcm!!
 
Back
Top Bottom