HahaahhahhahhhMaisha yetu yataendelea kama kawaida na hakuna kitakachosimama, mwisho wa siku mtarudi bandani wenyewe..
Ahsante..
Hahaahhahhahhh
🤣🤣🤣🤣🤣Kichwa cha juu kitakusikiliza lakini sio cha chini [emoji12]
Maisha yetu yataendelea kama kawaida na hakuna kitakachosimama, mwisho wa siku mtarudi bandani wenyewe..
Ahsante..
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Maisha yetu yataendelea kama kawaida na hakuna kitakachosimama, mwisho wa siku mtarudi bandani wenyewe..
Ahsante..
Huo ubavu hawana huo ndiyo ukhalisia, wanatuponda ila hii dunia bila wanawake haina maana wanafahamu hili vyema..!!Waache wajiongopee
😂😂😂😂[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Hiyo Ahsante nimeisoma kwa sauti ya GNako mdogo wangu...
Ahsante..
Yaani natamani mgomo wa siku mbili wanaume tusiwatumie wanawake vocha ,zawadi au hata kuwatoa out .hata pombe au soda tusiwanunulie
Wazazi,wanandoa,wagonjwa hawapo kweny jambo hili
Nini kitatokea
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Halafu huwezi amini C'ssy nimeiandika huku kichwani nasema, ahsaaaante..!!
Heshima yako Mwenyekiti[emoji28]Nikajua tugome tusiwagegede.. kwa kweli mie nisingekubali.[emoji23][emoji1787]
AhsanteeHeshima yako Mwenyekiti[emoji28]
Nakusalimia sana...
Nimepokea kwa moyo wa shukrani kabisa...Ahsantee
[emoji23][emoji1787]
Nami nakusalimu ndugu mjumbe.
Huo ubavu hawana huo ndiyo ukhalisia, wanatuponda ila hii dunia bila wanawake haina maana wanafahamu hili vyema..!!
Mkuu unahangaika naye wa nini huyo, piga chini.Yaani natamani mgomo wa siku mbili wanaume tusiwatumie wanawake vocha ,zawadi au hata kuwatoa out .hata pombe au soda tusiwanunulie
Wazazi,wanandoa,wagonjwa hawapo kweny jambo hili
Nini kitatokea