youngdonats18
JF-Expert Member
- Jul 7, 2015
- 685
- 444
shameless wanashindwa kutoa hisia zao,now wamekaa na hakuna mwenye habar nao?!
Ulikuwa unamuheshim kama kaka na dada ama kama shangazi ako au unahc alifanya nin mpaka ukamuheshimu..Je,uliwah kumwambia kama unamrespect..kama ivo bac kaminform back kuwa you no more av respect to her..zingatia hayaNa watamyooka tu. Jokate nilikuwa namuheshimu sana, ila alipojiunga na timu sifuri kichwani nikamdharau kabisa.
Na mbaya zaidi hata yule waliyetaka wampe papuchi nae kapata TUZO 1 kama DIAMOND,na jana waliopata TUZO 2 ni P. SQURE tu waliobaki wote ni moja moja
Huyu Ex Wa IPp
Anae matatizo
Hahaha,asiee kumbe na yeye alikuwemo.
Wataondoa wengi sasa