Tetesi: John Pambalu kupewa kesi ya Uhaini

Tetesi: John Pambalu kupewa kesi ya Uhaini

Ukweli ni kuwa kama Watanzania hatutaamka na kupambana na Hawa wapuuzi vita ya damu kwa damu hatuwezi kujisaidia Wala kujikomboa... Ccm saizi inahitaji raia wenye kujitoa mhanga.. tukipigana tukaua kama ccm 300+ wakiwemo watoto wa vigogo wa ccm basi ndio watajua nini watanzania tunataka .. hizi habara za kila siku kuja hapa na kusema KUTAPAMBAZUKA huku hakuna shinikizo la kupigana kwa uhalisia ... Ni kupoteza muda...!!. Hapa shika jitu kama Lucas mwashamba chinja hadharani...
Weeeee!!! Umetoa mfano kabambe sana
 
Ushamba wa madaraka ya kukamata watu bila makosa.
Siasa ifutwe watawale wenyewe tu
Usishituke, ni kawaida kabisa..

Everything happens for a purpose...

Hakuna kinachotokea kwa bahati mbaya katika dunia hii....

Everything is arranged & programmed to happen purposely & respectively bila mwingiliano...

Wewe simama imara tu...

Usitoke wala kuyumba nje ya mstari wa kutenda mema, kweli na haki ili usikumbwe na ubaya na Mungu atakulinda utakuwa salama...

Hata waovu huwa wapo kwa ajili ya siku na nyakati za uovu kama hizi Ili kutimiza kusudi fulani la Mungu wa mbinguni...

KUMBUKA HILI:
✓ Hata waliomshitaki Yesu Kristo kwa makosa ya uongo wa kutunga tu, waliwekwa kwa ajili ya siku na majira kama hayo...

✓ Hata yule hakimu aliyehukumu kusulubishwa kwa Yesu Kristo msalabani aliwekwa pale kwa ajili siku na majira kama hayo...

✓ Na waliomsulubisha vivyo hivyo walikuwepo kwa siku na majira kama hayo, kutenda kazi hiyo...

♦️DON'T WORRY. MUNGU ANAJUA ANACHOKIFANYA♦️

Wasingekuwepo hao, tungewezaje kupata wokovu mkuu wa namna hii tulio nao katika Yesu Kristo..?

Hata waovu wako kwa ajili ya siku ya uovu wao Ili kwa kutenda kwao uovu waaibike na kufedheheka mwisho na hapo ndipo watu waseme HAKIKA ACHENI Mungu Yehova AITWE MUNGU...!!

John Pombe Magufuli na Samia Suluhu Hassan wameruhusiwa kuwepo nyakati hizi kwa kusudi maalumu..

Wanafanya kazi ya Mungu kupitia uovu wao. Sisi tunawaona kama viongozi wabaya lakini kumbe hao ni project mahususi ya Mungu mwenyewe..!!

Unamwinaje shetani aliyemtesa Ayubu ktk Biblia? Si ilikuwa project ya <Mungu hiyo, au siyo? Ayubu aliumia lakini hakupoteza chochote japo shetani alidhani kammaliza Ayubu..!

God's ways of doing work are always unique & miraculously...

Alianza John P. Magufuli, akafanya portion yake ya uovu katika nchi hii, akaondolewa shamefully...

Kamwachia aliyekuwa msaidizi wake and she's doing the worse, naye atatoweka very soon kama mvuke wa maji ya moto...

Hapo ndipo utukufu wa Mungu aliye juu utakamzukia kila mtu katika nchi....

Haleluya...🙏🙏🙏
 
Usishituke, ni kawaida kabisa..

Everything happens for a purpose...

Hakuna kinachotokea kwa bahati katika Dunia hii..

Hata waovu huwa wapo kwa ajili ya siku na nyakati za uovu kama hizi...

KUMBUKA HILI:
✓ Hata waliomshitaki Yesu Kristo kwa ya uongo wa kutunga, waliwekwa kwa ajili ya siku na majira kama hayo...

✓ Hata yule hakimu aliyehukumu kusulubishwa kwa Yesu Kristo msalabani aliwekwa pale kwa ajili siku na majira kama hayo...

✓ Na waliomsulubisha vivyo hivyo walikuwepo kwa siku na majira kama hayo, kutenda kazi hiyo...

Hata waovu wako kwa ajili ya siku ya uovu wao...
Amen
 
Ukweli ni kuwa kama Watanzania hatutaamka na kupambana na Hawa wapuuzi vita ya damu kwa damu hatuwezi kujisaidia Wala kujikomboa... Ccm saizi inahitaji raia wenye kujitoa mhanga.. tukipigana tukaua kama ccm 300+ wakiwemo watoto wa vigogo wa ccm basi ndio watajua nini watanzania tunataka .. hizi habara za kila siku kuja hapa na kusema KUTAPAMBAZUKA huku hakuna shinikizo la kupigana kwa uhalisia ... Ni kupoteza muda...!!. Hapa shika jitu kama Lucas mwashamba chinja hadharani...
Nashangaa sana watu hajui kusoma hata picha. CCM haiwezi kukubali uchaguzi wa amanina wa haki ikatoka madarakani. Hilo tusahau. Ndio maana wao walishaanza siku nyingi kumwaga damu ili waendelee kukaa madarakani.
Kuna options mbili tu
1. Nguvu ya wananchi iwaondoe ama
2. Brutal civil war iwaondoe.
Sioni CCM ikikubali katiba mpya eti na uchaguzi huru. Hilo tusahau
 
naanza kuchoshwa na hizi post zako Erythrocyte naona uvumilivu unaanza kuwatoka watu haiwezekani kila siku kutoa taarifa za wanachadema kutekwa halafu no way forwad nadhani ifike mahali tuformat misingi ya hili taifa tuanze moja enough is enough.
 
Usishituke, ni kawaida kabisa..

Everything happens for a purpose...

Hakuna kinachotokea kwa bahati mbaya katika dunia hii....

Everything is arranged & programmed to happen purposely & respectively bila mwingiliano...

Wewe simama imara tu...

Usitoke wala kuyumba nje ya mstari wa kutenda mema, kweli na haki ili usikumbwe na ubaya na Mungu atakulinda utakuwa salama...

Hata waovu huwa wapo kwa ajili ya siku na nyakati za uovu kama hizi Ili kutimiza kusudi fulani la Mungu wa mbinguni...

KUMBUKA HILI:
✓ Hata waliomshitaki Yesu Kristo kwa makosa ya uongo wa kutunga tu, waliwekwa kwa ajili ya siku na majira kama hayo...

✓ Hata yule hakimu aliyehukumu kusulubishwa kwa Yesu Kristo msalabani aliwekwa pale kwa ajili siku na majira kama hayo...

✓ Na waliomsulubisha vivyo hivyo walikuwepo kwa siku na majira kama hayo, kutenda kazi hiyo...

♦️DON'T WORRY. MUNGU ANAJUA ANACHOKIFANYA♦️

Wasingekuwepo hao, tungewezaje kupata wokovu mkuu wa namna hii tulio nao katika Yesu Kristo..?

Hata waovu wako kwa ajili ya siku ya uovu wao Ili kwa kutenda kwao uovu waaibike na kufedheheka mwisho na hapo ndipo watu waseme HAKIKA ACHENI Mungu Yehova AITWE MUNGU...!!

John Pombe Magufuli na Samia Suluhu Hassan wameruhusiwa kuwepo nyakati hizi kwa kusudi maalumu..

Wanafanya kazi ya Mungu kupitia uovu wao. Sisi tunawaona kama viongozi wabaya lakini kumbe hao ni project mahususi ya Mungu mwenyewe..!!

Unamwinaje shetani aliyemtesa Ayubu ktk Biblia? Si ilikuwa project ya <Mungu hiyo, au siyo? Ayubu aliumia lakini hakupoteza chochote japo shetani alidhani kammaliza Ayubu..!

God's ways of doing work are always unique & miraculously...

Alianza John P. Magufuli, akafanya portion yake ya uovu katika nchi hii, akaondolewa shamefully...

Kamwachia aliyekuwa msaidizi wake and she's doing the worse, naye atatoweka very soon kama mvuke wa maji ya moto...

Hapo ndipo utukufu wa Mungu aliye juu utakamzukia kila mtu katika nchi....

Haleluya...🙏🙏🙏
hebu kampostieni samia hii msg maridhawa kwenye page yake au ya ikulu ili ajue yeye ni mpango wa uovu katika kuhitimisha nyakati mbaya kwa taifa zuri la tanzania.
 
Nashangaa sana watu hajui kusoma hata picha. CCM haiwezi kukubali uchaguzi wa amanina wa haki ikatoka madarakani. Hilo tusahau. Ndio maana wao walishaanza siku nyingi kumwaga damu ili waendelee kukaa madarakani.
Kuna options mbili tu
1. Nguvu ya wananchi iwaondoe ama
2. Brutal civil war iwaondoe.
Sioni CCM ikikubali katiba mpya eti na uchaguzi huru. Hilo tusahau
Jamii yetu imekuwa ya hovyoo sana... Watu wanatekwa, wanauwawa , ccm na washiriki wake wa mauaji na utekaji wajivika umungu kutoa au kutotoa uhai wa raia kisa mitazamo tofauti!.. afu majitu kila siku utayaona mitandaoni na humu #free Tundu Lissu .. mara kumekaribia kupambazuka... Nani n mpumbavh wa kiwango hicho ...wameua watu Zaidi ya 500 unategemea waachie madaraka kwa hiyari wapelekwa mahakani?. Kama Leo ccm itaachia madaraka 90% ya VIONGOZI wa ccm watafia gerezani ...!!. Way forward ni watu tuamue kufa kwajiri ya kesho iliyo na ubora kwa wengine.... Inauma sana kuongozwa na akili ndogo kama Makonda, wanu!!, Chalamila!, asee Tz usengesenge tu....
 
Nashangaa sana watu hajui kusoma hata picha. CCM haiwezi kukubali uchaguzi wa amanina wa haki ikatoka madarakani. Hilo tusahau. Ndio maana wao walishaanza siku nyingi kumwaga damu ili waendelee kukaa madarakani.
Kuna options mbili tu
1. Nguvu ya wananchi iwaondoe ama
2. Brutal civil war iwaondoe.
Sioni CCM ikikubali katiba mpya eti na uchaguzi huru. Hilo tusahau
Aiseeee
 
Sasa hivi kesi ya uhaini si tishio Maana ni kama kumbatiza mtu kuwa ni mpigania haki wa kweli!!!

Nyerere - Muhaini na mchochezi mwaka 1958
Mandela- Muhaini na mchochezi
Lissu - Muhaini na mchochezi

Kwanini nisijivunie uhaini??

Anyway Hapo Lumumba Jakaya anaumia ndani kwa ndani kwa Kudhani kumpitisha Samia kimagumashi atakaa naye meza Moja waendeshe wanavyotaka, kamuweka pembeni kiaina

Na anaumia Kijana wake Yaan NCHIMBI kuwekwa pembeni(Japo✍️✍️✍️✍️✍️ ) ntapata muda niandike Uzi
 
Sasa hivi kesi ya uhaini si tishio Maana ni kama kumbatiza mtu kuwa ni mpigania haki wa kweli!!!

Nyerere - Muhaini na mchochezi mwaka 1958
Mandela- Muhaini na mchochezi
Lissu - Muhaini na mchochezi

Kwanini nisijivunie uhaini??

Anyway Hapo Lumumba Jakaya anaumia ndani kwa ndani kwa Kudhani kumpitisha Samia kimagumashi atakaa naye meza Moja waendeshe wanavyotaka, kamuweka pembeni kiaina

Na anaumia Kijana wake Yaan NCHIMBI kuwekwa pembeni(Japo✍️✍️✍️✍️✍️ ) ntapata muda niandike Uzi
Tunasubiri
 
Back
Top Bottom