Erythrocyte
JF-Expert Member
- Nov 6, 2012
- 142,586
- 287,261
Hii ndio taarifa ya sasa kutoka kwenye vyanzo vya kuaminika
Usiondoke JF kwa taarifa zaidi
ok.sawa mchochezi, mzuia na msusa uchaguzi.View attachment 3690668
Hii ndio taarifa ya sasa kutoka kwenye vyanzo vya kuaminika
Usiondoke JF kwa taarifa zaidi

Mashujaa wa ukombozi ni lazima watambulike; wakati mahsusi ndio huu.View attachment 3690668
Hii ndio taarifa ya sasa kutoka kwenye vyanzo vya kuaminika
Usiondoke JF kwa taarifa zaidi
Ukatili wa Samia haufiki hata ⅛ ya ule wa Hitler kuna siku atakuwa history.ok.sawa mchochezi, mzuia na msusa uchaguzi.![]()
Siku za mwanadamu ni chache sana nazo zinahesabika sana sana miaka 70, tenda wema nenda zako.ok.,
relax basi![]()
HakikaMashujaa wa ukombozi ni lazima watambulike; wakati mahsusi ndio huu.
Kuwa mwanachama wa ChademaKosa lake mpaka kukamatwa ni Nini hasa?
Yes,Siku za mwanadamu ni chache sana nazo zinahesabika sana sana miaka 70, tenda wema nenda zako.

Kwa kosa la kuwa kiongozi wa ChademaAmekamatwa kwa kosa Gani au katika mazingira gani mbona umeandika Kama vile wote tulikwepo hapo
Mimi nipo poa, ila kuna watu wanafikiri wapo duniani kuishi kumbe tupo duniani ili tufe, where is Chivayo.Yes,
hata biblia imeeleza wazi kabisa kwamba,
"Mwanadamu aliezaliwa na mwanamke,
siku zake si nyingi, tena hujaa taabu"
je,
unapitia kipindi gani sasa wewe gentleman, cha tabu ama?![]()
uko sahihi gentleman,Mimi nipo poa, ila kuna watu wanafikiri wapo duniani kuishi kumbe tupo duniani ili tufe, where is Chivayo.
Kama siku za kuishi ni chache, ndio chadema wavuruge nchi?Mimi nipo poa, ila kuna watu wanafikiri wapo duniani kuishi kumbe tupo duniani ili tufe, where is Chivayo.
Huna akili weweKama siku za kuishi ni chache, ndio chadema wavuruge nchi?