John Malecela kasusia Mtera? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

John Malecela kasusia Mtera?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Aug 25, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    naomba kujua kwa nini huyo mzee tunaye muheshimu sana ameamua kususia kabisa jimbo lake aliloongoza kwa miaka mingi'ina maana kushindwa kura za maoni ndio sababu ya kulichukia jimbo?hii inaonyesha ni jinsi gani viongozi hawa wa ccm wanavyopenda madaraka'hata kama wananchi walimnyima kura je ndio sababu ya kususa hata kutembelea?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Yupo William Malecela zee la bongo movie
     
  3. M

    Malova JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 772
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Anaogopa kupata aibu kwasababu ya Kibajaji (Livingstone Lusinde)
     
  4. a

    afwe JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,074
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Mzee wetu ameshachoka nadhani tumuache apumuzike tu
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    "Muacheni Apumzike"--J.K MRISHO
     
  6. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,106
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    watu weng siku hizi ufikilia kwa masubuli, hila wewe umezaliwa vizuri sanaaaaaa hongera kwa majibu yako makini na yenye tija kwa taifa hiliiiiii
    (nimechekaaaaaaa mpaka kikooziiiii)
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hamuelewi kuwa siasa ni kazi kwa wengi ya kuganga njaa zao na si kwa ajili ya kuwatumikia wananchi. Mfano mzuri ni wale wanasiasa wanaooanza kukopa kwenye chama na kujengea "wake" zao majumba.
     
  8. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,960
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Amemuachia Mwanae William Malecela
     
Loading...