John Heche: Tumetoka gerezani kumsalimia Lema, yuko imara na mwenye afya, ameniambia neno moja...

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,459
2,000
Anaandika Mbunge wa Tarime John Heche.

Tumetoka Gerezani kumsalimia kamanda Lema yuko imara na mwenye afya, ameniambia neno moja .

"kama unaamini hofu itakufanya uishi milele au upate uzima wa milele kutoka mbinguni nenda kaishi kwa hofu, lakini kama unajua hofu haikupi hayo basi kapiganie haki na usikubali kutiwa hofu wambie na makamanda wote"

Pia hata mimi mwenyewe nilipata nafasi ya kuonana Mbunge huyo Godbless Lema ujumbe anawasalimia watanzania wote ambacho anaomba kutoka kwenu kuendelea kumwombea kwa Mungu ipo siku maono yake yatatimia.
Nimeshangaa sana pamoja na Lema kuwa mahabusu bado ana ujasiri mkubwa naamini ukiwa upande wa Mungu hawezi kukuacha siku zote.


Anasema hatorudi nyuma mapambano ndo yameanza.
 

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,459
2,000
Pia hata mimi mwenyewe nilipata nafasi ya kuonana Mbunge wa Godbless Lema ujumbe anawasalimia watanzania wote ambacho anaomba kutoka kwenu kuendelea kumwombea kwa Mungu ipo siku maono yake yatatimia.
Anasema hatorudi nyuma mapambano ndo yameanza.
 

KING 360

JF-Expert Member
Jun 30, 2016
3,014
2,000
Natumai mtakuwa mmemshauri vizuri makamanda wanaishigi kigum atakama anajuta hawezi sema kwa maana hiyo makamanda wote walioko nje wanahofu na hawapiganii wananchi ila ww tu kira laherii
 

Dr Akili

JF-Expert Member
Aug 21, 2011
3,863
2,000
Ishi kwa kuzingatia sheria na kanuni za nchi unayoishi. Kinyume cha hapo utashughulikiwa kwa mjibu wa sheria na huo ubunge utaupoteza. Mungu alisema 'Ya Kaisari mpe Kaisari na ya Mungu mpe Mungu'. Hapo utaishi dunia hii kwa furaha na utafika kwenye uzima wa milele.
 

Mhere Mwita

Verified Member
Jan 24, 2012
235
1,000
Tumetoka Gerezani kumsalimia kamanda Lema yuko imara na mwenye afya, ameniambia neno moja .
"kama unaamini hofu itakufanya uishi milele au upate uzima wa milele kutoka mbinguni nenda kaishi kwa hofu, lakini kama unajua hofu haikupi hayo basi kapiganie haki na usikubari kutiwa hofu wambie na makamanda wote"
 

technically

JF-Expert Member
Jul 3, 2016
10,102
2,000
JAMII FORUMS NZIMA HAKUNA MTU PUNGUANI KAMA FAIZAFOXY NAHISI ANA PHD YA UJINGA NA UPUMBAVU....THIS WOMAN IS ILLITERATE...KILA KITU YEYE NI MKOSOAJI...SASA NIMEMWAMONI PROF WANGU WA NEUROLOGY KWAMBA KUNA BINADAMU AMBAO GENES ZAO ZINAFANYA WACHUKULIE KILA KITU NEGATIVE KAMA HUYU ZUZU....!!! shame on you.....!!!!
Huyo bibi inabidi kumzoea Mimi nilimpuuza anapochangia yeye eti herufi sijui vitu gani ....

Wakati na yeye kuna muda anakosea......

Halafu analewa like za wapuuzi wenzie.........

Niligundua ni snitch na ni mswahili dawa ni kumpuuza tu............

Huwezi kujifanya unajua kila kitu hapa maana hata chuo huwezi soma kila kozi.........

Naomba tumpuuze......
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom