John heche anapaswa au hapaswi lipwa mshahara??

John heche anapaswa au hapaswi lipwa mshahara??

Mbona kimada wenu wa masalia analipwa wakati hafanyi kazi za kujenga chama bali kuchafua maboss zake na haumshauri arudishe pesa za wavuja jasho, unajaji vitu ambavyo unaona kabisa kijana anapiga mzigo

kimada wa dr.slaa?
 
Heche ana kazi mbili, kumtumikia babu na kukitumikia chama lazima katiba ikiukwe ili kumlipa fadhila na kumfurahisha asije akawageuka
 
WATU KAMA AKINA KIBE WANADHANI WANAWASAIDIA MAGAMBA SAAAAAAAAAAAAAAAAAAANA KWA KUIJIDAI WANA HOJA LAKINI HOJA ZAO NYEPESI NYEPESI.


KIBE KIBE KIBE- KAMA KWELI UNAJIONA KIPANGA TUELEZE

1. NI VIPI TWIGA ZETU ZINAIBIWA HUKU TUNA SERIKALI
2. NI VIPI RASLI MALI ZETU ZINAIBIWA NA TUNA SERIKALI
3. NI VIPI TEMBO WETU WANAWAWA NA TUNA SERIKALI
4. NI VIPI YANAINGIZWA MADAWA FEKI NA TUNA SERIKALI

Ni KWA VILE TUNA WAPUUZI WACHACHE KAMA NYIE AMBO MUMEKALIA NON-ISSUES WAKATI YA MAANA YAMEWASHINDA

DHAIFUUUUUUU!!!!
 
huu ukweli ingawa ni ukweli wanajua ..watapinga hadi kwa matusi koo liwatokea... Ukweli dr.slaa kirusi kwenye chadema ....sijui mzee mtei haoni hili au ye tatizo ni zito tu!!!
Tatizo ndani ya CDM linakuhusu nini wewe? Kwanza siyo chama tawala!!!! Mbona huelezei Matatizo kwenye vyama vingine Kama TLP UDP au nccr? Slaa kawashika pabaya
 
watu kama akina kibe wanadhani wanawasaidia magamba saaaaaaaaaaaaaaaaaaana kwa kuijidai wana hoja lakini hoja zao nyepesi nyepesi.


Kibe kibe kibe- kama kweli unajiona kipanga tueleze

1. Ni vipi twiga zetu zinaibiwa huku tuna serikali
2. Ni vipi rasli mali zetu zinaibiwa na tuna serikali
3. Ni vipi tembo wetu wanawawa na tuna serikali
4. Ni vipi yanaingizwa madawa feki na tuna serikali

ni kwa vile tuna wapuuzi wachache kama nyie ambo mumekalia non-issues wakati ya maana yamewashinda

dhaifuuuuuuu!!!!

mtaendelea kusema dhaifu wenzenu wanaendelea kutekeleza sera ...hizo nyimbo zenu za sijui ufisadi wenzenu washasahamu wanachapa kazi.............. 2015 mtakimbilia wapi sijui .... Mnawaza ntapata mtoto wakati unajua kizazi huna ...... Tunawapeni ushauri tena dr.slaa ndio kirusi anayeangamiza chama hayo mapenzi yenu yasiyopendwa ndo haya sasa..
 
tatizo ndani ya cdm linakuhusu nini wewe? Kwanza siyo chama tawala!!!! Mbona huelezei matatizo kwenye vyama vingine kama tlp udp au nccr? Slaa kawashika pabaya

tunakipenda chadema lakini hakina uongozi kama chama uongozi wake ni kama saccos tu .... Yani ukiangalia hata kwa elimu ya msingi unajua kabisa cdm sio taasisi ya kuongoza nchi....
 
Hivi kwani chadema wanapokosolewa au kushauliwa wanakuwa mbogo?... Chadema ni karatasi jeupe????....
 
Haya waachie viongozi kwani kila kitu kipo wazi kamanda, kuanza kujadili humu ndani analipwa au alipwi itapidi na wewe ujiulize unalipwa au ulipwi. We need change comrade, make a differenece tomorrow by becoming a change today:majani7:
 
haya waachie viongozi kwani kila kitu kipo wazi kamanda, kuanza kujadili humu ndani analipwa au alipwi itapidi na wewe ujiulize unalipwa au ulipwi. We need change comrade, make a differenece tomorrow by becoming a change today:majani7:

wapo kimya hao viongozi hata hawakanushi wala kusema tutayafanyia kazi.... Wako majukwaani kuelezi jinsi watakavyopambana na waziri mkuu pinda bungeni kuhusu mgogo wa madiwani arusha ..je inasaidia nini.
 
Unawasha na nini wewe? Awe analipwa au halipwi wewe kinakuuma nini? Halafu hii thread yako mbona imekaa kimajungu jungu?
 
tunakipenda chadema lakini hakina uongozi kama chama uongozi wake ni kama saccos tu .... Yani ukiangalia hata kwa elimu ya msingi unajua kabisa cdm sio taasisi ya kuongoza nchi....
Kama umeshaona hivyo jiunge na TLP
 
KIBE acha ujinga na akili zako hizo za kingosha.
Wewe kila kitu unataka kiandikwe kwenye katiba? Mshahara wa Rais au wa wabunge upo kwenye katiba ya JMT? Sio kila jambo ni lazima kwenye katiba thus why kuna vikao ambavyo huunda sheria ndogo ndogo kama hizo za posho na mishara, Pia kwa swali dhaifu kama hili sitashangaa siku uje uulize kama M4C ipo kwenye katiba ya chama, Pia ipo siku utakuja kuuliza kama vyoo vya chama vipo kwenye katiba, Pia utakuja kuuliza kama na wake wa viongozi na watoto wao kama wapo kwenye katiba ya chama.

Note:
acha maswali ya kimburula na kijuha kwani utaonekana zumbukuku.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom