Jobu Ndugai ni mbunge wa jimbo lenye idadi kuwa ya nyumba za tembe


K

KASENYENDA JR

Member
Joined
May 5, 2013
Messages
89
Likes
0
Points
0
K

KASENYENDA JR

Member
Joined May 5, 2013
89 0 0
Pomja na kujisifu kuwa yeye ni mwanasiasa mkongwe huyu naibu spika wa bunge,lakini inasikitisha kuwa jimbo lake ni miongoni mwa majimbo ambayo wananchi wanaishi kwenye makazi duni huku yeye akiwa anapata raha kwenye nyumba za kifahari alizo zipata kwa jasho la pesa za walipa kodi.

Hii ni dharau sana kwa wapiga kura wake na kwa kuwa wanampenda bila shaka watamchagua tena kuwaongoza​
 
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
5,568
Likes
2,905
Points
280
M

Mazindu Msambule

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
5,568 2,905 280
Ukisha ona sehemu ina Mbunge toka Magamba halafu uwezo wake ni type ya huyu naibu spika, ujue eneo hilo lina umasikini na ujinga wa kutisha, of course umasikini na ujinga pia ni mtaji mkubwa sana wa kura za ccm!
 
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
3,340
Likes
487
Points
180
Comi

Comi

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2011
3,340 487 180
Pomja na kujisifu kuwa yeye ni mwanasiasa mkongwe huyu naibu spika wa bunge,lakini inasikitisha kuwa jimbo lake ni miongoni mwa majimbo ambayo wananchi wanaishi kwenye makazi duni huku yeye akiwa anapata raha kwenye nyumba za kifahari alizo zipata kwa jasho la pesa za walipa kodi.

Hii ni dharau sana kwa wapiga kura wake na kwa kuwa wanampenda bila shaka watamchagua tena kuwaongoza​
kapicha kamoja
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
"Tukichukua dola tutaruhusu utengenezaji wa pombe ya gongo" Dr. Slaa
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,563
Likes
1,604
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,563 1,604 280
Wapiga kura wake wapuuzi as well huwezi kumchagua ndugai akawa mbunge...ndugai anaogopwa jimboni kwao kwa kuwa ana ndumba hatariiii
 
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2010
Messages
1,405
Likes
507
Points
280
Ngigana

Ngigana

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2010
1,405 507 280
jamani kuwa na nyumba za tembe ni kudumisha mila na utamaduni. Kwa hiyo napendekeza jimbo la Ndugai liwe mojawapo ya World heritage sites kwa kudumisha utamaduni kwa nyumba za tembe.
 

Forum statistics

Threads 1,274,234
Members 490,639
Posts 30,505,702