Word
JF-Expert Member
- Nov 4, 2016
- 1,406
- 3,352
hahhahh maumivu yakizidi muone daktari.Kazi zenyewe za kikuda hizo hazina inshu
hahhahh maumivu yakizidi muone daktari.Kazi zenyewe za kikuda hizo hazina inshu
sindo tangazo linavyosema mdogo wanguHv Cheti cha darasa la VII ni must nn kusubmit uko
wanaandika THANKS FOR YOUR APPLICATIONKuna ujumbe wowote ilikuletea mwisho? Kama upo ni ujumbe gani huo mkuu
badoWakuu naona kimya kuhusu interview, labda kuna yeyote aliyeitwa kwenye usaili tayari? Maana wamesema only shortlisted candidates shall be informed
kawadanganye watoto.....depo wameenda mda gani hata miez mitatu tu haijapita toka deadlineWeek sahivi wapo kazini
Sent from my TECNO-C5 using JamiiForums mobile app
Tukumbushe tena tarehe mkuunawakumbusha leo ni tarehe 11 mwezi wa 7 mwaka 2017.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Wametoa kigezo cha xpience ten years wameleta umri, daaa kinafakia kipind unaona kila sehemu hufit
Yametimia!Wale wa mwezi wa saba nawakumbusha leo ni tarehe 31 mwezi 7 mwaka 2017...hivyo mnaruhusiwa kusimamia msimamo wenu hadi mwezi wa saba mwakani panapo majaaliwa.
AKHSANTENI
Hongereni sanaaaa...kila la heri.Yametimia!
Kimenuka???Hongereni sanaaaa...kila la heri.
ingia kwenye web yao kila kitu kipo wazi.Kimenuka???