Job vacancies Prevention and Combating of Corruption Bureau (PCCB)

Job vacancies Prevention and Combating of Corruption Bureau (PCCB)

Certified copies kvp wakati tunascan vyeti original na kuvituma direct? Sasa soft copies tunacertify vip? Wajuzi nisaidieni hapa
 
Certified copies kvp wakati tunascan vyeti original na kuvituma direct? Sasa soft copies tunacertify vip? Wajuzi nisaidieni hapa

Mkuu kwani hufahamu kuwa unatakiwa kupiga copy..halafu unaenda na orginal TCU ,hapo watacheki original zako halafu watasain na kupiga mhuri..baada ya hapo utascan certified copy.But hii ni kwa wale waliosoma vyuo nje ya nchi.
 
.But hii ni kwa wale waliosoma vyuo nje ya nchi.

kwa maaana hiyo hapo juu.
waliosomea hapa hapa nyumbani hiyo certified haiwa husu?? wascan tu vyeti na kutuma??

ebu saidia hili mkuu.thanks
 
.But hii ni kwa wale waliosoma vyuo nje ya nchi.

kwa maaana hiyo hapo juu.
waliosomea hapa hapa nyumbani hiyo certified haiwa husu?? wascan tu vyeti na kutuma??

ebu saidia hili mkuu.thanks

Ndiyo kwa mujibu wa tangazo ni waliosoma nje ya nchi tu ndio wanatakiwa ku-certfy vyeti vyao mkuu.
 
Ndiyo kwa mujibu wa tangazo ni waliosoma nje ya nchi tu ndio wanatakiwa ku-certfy vyeti vyao mkuu.
569ee18af74981b8978d09381d1ffe37.jpg

Mkuu mbna hapo wamesema attach cerified copies..na mi sijawaelewa kidgo
 
569ee18af74981b8978d09381d1ffe37.jpg

Mkuu mbna hapo wamesema attach cerified copies..na mi sijawaelewa kidgo

Sorry nadhani hiyo ya hapo juu sikuisoma vizuri ..nilisoma hizi points za ku NOTE ndio walisema kwa waliosoma foreign universities wa-certfy TCU..but hapo juu naona wamemaanisha wote.
e410863b5986d5cd9bc3c3f501a0ed02.jpg
 
Mbona cheti ukikiscan kinaonekana vizur 2 kuliko kutoa copy na kupga muhuri then ukiscan na kutuma,certified inatumika Mara nyingi pale unatuma through posta tena unatuma copies
 
Ndiyo kwa mujibu wa tangazo ni waliosoma nje ya nchi tu ndio wanatakiwa ku-certfy vyeti vyao mkuu.
Huu ndo mwanzo wa kukosa kazi . Umeelewa tangazo? Linasema utume certified copies haijalishi ulisoma wapi
 
Mimi nitamaliza degree yangu nikiwa na 22yrs & 6 months... Sasa mnashangaaje kigezo cha 25 years? Waacheni wenye bahati zao waaply
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom