Job vacancies Prevention and Combating of Corruption Bureau (PCCB)

Job vacancies Prevention and Combating of Corruption Bureau (PCCB)

Mimi nitamaliza degree yangu nikiwa na 22 & 6 months... Sasa mnashangaaje kigezo cha 25 years? Waacheni wenye bahati zao waaply
Wao walianza standard one wakiwa na miaka 15 [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
minimum wanataka ukomee lower secnd kwenda juu. au hujaelewa hapo. kama upo upper secnd upo kwenye vigezo mkuu
 
Naomba kwa yoyote mwenye kujua zaidi kuhusiana na PCCB hususani positions ya assistant investigator muundo wa salary scale. Extra earnings kama posho. Na vitu vingine. Natanguliza shukrani
 
Mzee hata kuitwa hujaitwa..unaulizia mshahara..hahaha! Kila la kheri
Ni vizuri kujua A - Z ya kitu chochote unachotaka kufanya. The law of life, maana sa hivi tofauti na zamani ambapo mtu allikuwa anajiendea endea tu. As long as ukijua hamna hasara yoyote kuliko kutokujua.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom