JOB SEEK

Dee1044

New Member
Joined
Jul 3, 2019
Messages
1
Points
45

Dee1044

New Member
Joined Jul 3, 2019
1 45
Jina langu ni Emmanuel Elisha,highschool graduate nchini Kenya,nina miaka 24.Ninatafuta kazi ya ualimu au private tuition kwa wanafunzi wa sekondari hasa katika somo la kiingereza.Nina uzoefu wa kufundisha tuition.Vile vile,ninavyo vyeti vya Kenya vya kuhakiki taarifa zangu na kuonyesha ufaulu katika somo la Kiingereza.If interested leave your email address and I'll check you up.PS.Serious People Only!!Thanks.
 

Forum statistics

Threads 1,378,889
Members 525,244
Posts 33,727,658
Top