Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Job Opportunity plz!!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Tugutuke, Mar 19, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani ee.. Mimi ni kijana,umri miaka 24! Natafuta kazi lakini iwe ni hapa hapa Jijini Dsm.
    Kama unajisikia plz tuwasiliane. Cv yangu ni the way nitakavyoelezea kwa mdomo na kupractice only! Sitoitaji mshahara mkubwa,kwani nataka angalau nipate pa kuamkia na kufanya kazi. Ila kiukweli kazi ya gereji na guest house siwezi!
    Plz msinizodoe! Natafuta maisha hapa! Nitashukuru sana.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,072
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Kijana, hongera kwa kunuia kusaka kazi. Kila la kheri, wadau watakuja. Ila kuwa muangalifu na lugha na mtizamo wako. Hebu toa kwanza 'ukijisikia' kwenye hilo ombi lako. Wahindi wanasema ukienda kuomba kazi weka mikono nyuma.
    Kazi ya kuuza bar nayo vipi? Kama huipendi ongezea kwenye hiyo list. Mungu atakusaidia utapata tu, usijali.
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante Mugglin kwa ushauri wako,ntarekebisha tu!
    Be always blessed mkuu.
     
  4. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kijana kuna kazi mitaa KTM .
    unaijua miwa?
     
  5. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka mitaa ipi hiyo! Na unaongelea Miwa ile ya kutafuna au Miwa kitu kingine. Plz naomba full ufafanuzi. Mi kazi napiga tu!
     
  6. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    basi kuna kazi ya kupara hiyo miwa unayoijua.are you ready?
     
  7. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ya! Am ready, kinacho 'mata' ni income yangu itakuwaje uki-compare na job yenyewe!
    Lete dili basi,ishu itakuwa kuwaje! And then nakuja tu!
    Life iz harder.
     
  8. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    basi kama uko ready kuparamiwa ..then nakupm contact na maelezo mengine.
     
  9. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pouwa.
     
  10. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ukijibana kwamba unataka Dar pekee inaweza kukupa tabu ukakaa sana mtaa, uwe na open mind pia utayari wa kwenda kwingine tofauti na dar,coz pesa ni pesa popote inapatikana 7i Dar peke yake
     
  11. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,513
    Likes Received: 3,635
    Trophy Points: 280
    hongera kwa nia ya wazi ya kutaka kazi. maana kuna vijana wenzetu wengi wanaishia kulala hadi saa sita mchana, wanaamka a kukaa tu tena ukizingatia wengine ni graduates wanasubiri kazi ziwafuate siting room.

    kwa moyo huo soon utapata kazi binti wala usihofu.
     
  12. ceekay

    ceekay JF-Expert Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Hii inabidi iwekwe kwenye JOKES/GOSSIP na kadhalika! JERYSON ulimtafuta i pad3? Ha ha ha
     
Loading...