JKT oljoro:mwanga mpya kwa soka la arusha


kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
5
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 5 0
kama ilivyotarajiwa timu ya Jkt oljoro imekuwa kivutio kwa wapenda soka wa arusha na Tanzania kwa ujumla,matarajio ya wengi ni kwamba JKT oljoro watarudisha heshima ya arusha katika soka.yanga na simba wasitegemee kununua mechi kutoka kwa vijana wenye nidhamu ya jeshini.kila la kheri vijana wa Jkt katika kuelekea kushika usukani wa ligi ya bara.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
nilisema tangu mwanzo wa lingi kuwa Oljoro JKT ni timu nzuri sana na nikatoa angalizo kama wataacha mpira wa kihuni watatisha soka la bongo...
 
aboodmsuni

aboodmsuni

Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
47
Likes
0
Points
13
Age
28
aboodmsuni

aboodmsuni

Member
Joined Jun 24, 2011
47 0 13
JKT waendelee na kasi yao hii kuleta changamoto,
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
nadhani watakuwa juu pindi viongozi wao wakiwa hawana usimba na uyanga wakiingiza tu hiyo damu mpira wao na timu kwa ujumla tutaiskia tu kwenye bomba..
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
5
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 5 0
naamini nidhamu ya jeshi itatawala!!AFC ilichakachuliwa sana yaani viongozi wa TFF arusha ni mashabiki wanazi wa simba na yanga halafu mbaya zaidi wako hoi kifedha!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
naamini nidhamu ya jeshi itatawala!!AFC ilichakachuliwa sana yaani viongozi wa TFF arusha ni mashabiki wanazi wa simba na yanga halafu mbaya zaidi wako hoi kifedha!
hayo mambo ya unazi ndio sumu kwenye soka
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Hakuna mwenye kujua namna ya mtu ukitaka kuwa mwanachama hai anijuze.
 
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
764
Likes
70
Points
45
M

mwacheni77

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
764 70 45
kama ilivyote
arajiwa timu ya Jkt oljoro imekuwa kivutio kwa wapenda soka wa arusha na Tanzania kwa ujumla,matarajio ya wengi ni kwamba JKT oljoro watarudisha heshima ya arusha katika soka.yanga na simba wasitegemee kununua mechi kutoka kwa vijana wenye nidhamu ya jeshini.kila la kheri vijana wa Jkt katika kuelekea kushika usukani wa ligi ya bara.
Tunachotaka ss wapenzi wa mpira arusha wasishuke daraja ili tuone vpl,kuhusu simba na yanga hakuna jinsi ktk nchi yetu na kokote kule duniani watakuja watapotea simba na yanga zitabaki pale pale,italy inter na ac,spain barce na real madrid etc so huwezi pambana nao,inacheza simba na yanga tff inaingiza karibia bilion alafu unasema oljoro,mpira pesa ila tuombe oljoro ibaki tu
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Oljoro 1 na moro 0 na huko tanga julio 4 :villa 0
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
coastal 5 na villa 0
 
Rayz of Diamond

Rayz of Diamond

Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
0
Rayz of Diamond

Rayz of Diamond

Member
Joined Oct 27, 2010
77 0 0
JKT Oljoro walipoanza Ligi hawakudhaniwa kama wangekuwa na moto huu walio nao sasa hivi, na nasikia morali ya Mpira waliyonayo sasa hivi ni baada ya kuhakikishiwa maisha na Mwajiri wao JKT akiwa amewatoa Vijana wengi katika Club ya Vipaji maaruf huko Arusha ya Lolingstone. Tutarajie mengi kutoka kwao katika Msimu huu. Binafsi naona AZAM FC na JKT OLJORO watafanya vizuri sana Msimu huu.
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
5
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 5 0
leo vijana wa oljoro walicheza kwa kujihami zaidi lakini yote kwa yote nawapongeza kwa kujinyakulia points 3 muhimu!
 
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
1,051
Likes
5
Points
0
kipindupindu

kipindupindu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
1,051 5 0
poleni sana JKT lakini naamini mambo bado ni mazuri kwa upande wenu
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
JKT Oljoro walipoanza Ligi hawakudhaniwa kama wangekuwa na moto huu walio nao sasa hivi, na nasikia morali ya Mpira waliyonayo sasa hivi ni baada ya kuhakikishiwa maisha na Mwajiri wao JKT akiwa amewatoa Vijana wengi katika Club ya Vipaji maaruf huko Arusha ya Lolingstone. Tutarajie mengi kutoka kwao katika Msimu huu. Binafsi naona AZAM FC na JKT OLJORO watafanya vizuri sana Msimu huu.
hapo kwenye bold ndio penyewe..
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
vijana mashabiki wa JKT OLJORO wakihamasisha timu yao
 
Anselm

Anselm

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
1,706
Likes
44
Points
145
Anselm

Anselm

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
1,706 44 145
JKT Oljoro walipoanza Ligi hawakudhaniwa kama wangekuwa na moto huu walio nao sasa hivi, na nasikia morali ya Mpira waliyonayo sasa hivi ni baada ya kuhakikishiwa maisha na Mwajiri wao JKT akiwa amewatoa Vijana wengi katika Club ya Vipaji maaruf huko Arusha ya Lolingstone. Tutarajie mengi kutoka kwao katika Msimu huu. Binafsi naona AZAM FC na JKT OLJORO watafanya vizuri sana Msimu huu.
AZAM hii hii inayomilikiwa na yule Mwanachama na Mpenzi wa Simba? FORGET!!
 

Forum statistics

Threads 1,235,898
Members 474,861
Posts 29,239,807