JK ni msikivu sana ila Utekelezaji... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK ni msikivu sana ila Utekelezaji...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 4, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. A

    Awo JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Hasikilizi chochote, alikuwa ana-pose kwa ajili ya picha tu!
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hehehe hivi inawezekana kweli
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,453
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata kama ali pose kwa ajiri ya picha tu......kwa wapiga kura mazezeta kama watanzania (walio wengi) tayari ame score credit....tena nyingi tu!!
     
  5. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2010
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Inanikumbusha ile picha kubwa kwenye bango moja pale round about ya Kigogo.
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Tunanuliwa kwa mambo madogo madogo kama unga, kipande cha kanga, mlo wa pilau nk. siku hizi hata picha tu zinanunua wapiga kula
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,914
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Mbwembwe na misifa tu.
     
  8. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani ata akifanya wema kidogo wa kusikiliza ''vulnerablez' bado hamuoni kama ni kitu? mie nadhani hapo alikuwa anasikiliza hata kama ilikuwa salaaaaam...looh baba wa watu afanyeje muone kafanya??? mbona hamuamuuamini kiasi hicho ? lol
    mix with yours
     
  9. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,302
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Tusipinge as if JK ni kama Idd Amin...kumbuka kwenye utendaji hasa katika nafasi ile si mchezo. Kweli JK na CCM yake hatuwataki..ila sio kwamba tunamchukia JK kama yeye. Ukisema anafanya unafiki hapo, unatuhibitisho gani? Taratibu jamani, huyu jamaa uongozi wake tumeuchoka ila hatujamchoka yy kama Kikwete. Hata hivyo huyu jamaa ana utu kuliko Mkapa au wengi wetu. Believe me!
     
  10. N

    Nyumbu- JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 944
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Dharau kaanza yeye, kwa kutukana wafanyakazi, na kumwacha Makamba atukane kila mtu na kuita hata wazee wake "Wehu"
     
  11. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Zitapigwa na kubandikwa nyingi. Kwenye somo la Siasa ya Masoko na Uvumishaji (Political Marketing and Promotion) hiyo himo na inaitwa Sympathetic Marketing Technique. Huyu Political Branding Manager wa JK anaonekana kuitumia sana kipindi hiki kabla ya Kampeni kuanza rasmi. Nimeona bango jingine liko pale njia panda ya kwenda Kigogo, JK anamsikiliza albino.
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,393
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180

    Duuh umenichekesha Awo
     
  13. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,470
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Photo-op!
     
  14. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni zama za ushabiki tu.............
    ikiwekwa picha ya slaa anajisaidia haja kubwa mtasema anamwaga mbolea ili mimea istawi watanzania wafaidi...si mnampenda!!!!!
    sasa huyo bwana hata afanyaje NO ONE VALUE
     
  15. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Kama ni msikivu kama unavyodhani, kwanini basi anashimdwa kutekeleza? Au pengine ni kiziwi; anajifanyaanasikiliza kumbe ni geresha hasikii!!
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,465
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli hata mie sijui tatizo liko wapi au ndi kasumba zatu wabongo
     
  17. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,531
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    nina koti kama la president copyright kweli niko juu
     
  18. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :confused2:
     
  19. s

    sha Senior Member

    #19
    Aug 17, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    hata picha yako wewe mwenyewe ukijisaidia ikiwekwa aliyeiweka tutamwona kichaa. Sasa jiulize why no one values except only you??????????????!!!!!!!!!!
     
  20. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe Mwalimu nyerere pamoja na misimamo yake ya kupendaa usawa kijamii na kiuchumii tena kwa vitendo bado hakuwaa na upendo kama wa Jakay Kikwete????????????? kuna namna ya kusaka cheap popularity by any means!!!!
     
Loading...