JK na Mama Spika

JK na Mama Spika

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Posts
4,141
Reaction score
951
Pengine yanayosemwa kuhusu ukaribu wake na wale wanayoiongoza Serikali yake kwa namna moja au nyingine ni watu wake wa karibu sana. Na hii imegusa sasa mihimili yote ya dola na hata ndani ya chama na kupelekea maamuzi mengi kuonekana yanakwenda mlama kutokana na kujuana kwingi na kuoneana aibu.
 
Pengine yanayosemwa kuhusu ukaribu wake na wale wanayoiongoza Serikali yake kwa namna moja au nyingine ni watu wake wa karibu sana. Na hii imegusa sasa mihimili yote ya dola na hata ndani ya chama na kupelekea maamuzi mengi kuonekana yanakwenda mlama kutokana na kujuana kwingi na kuoneana aibu.
Kinyesi!
 
Pengine yanayosemwa kuhusu ukaribu wake na wale wanayoiongoza Serikali yake kwa namna moja au nyingine ni watu wake wa karibu sana. Na hii imegusa sasa mihimili yote ya dola na hata ndani ya chama na kupelekea maamuzi mengi kuonekana yanakwenda mlama kutokana na kujuana kwingi na kuoneana aibu.
Kwa hiyo ....
 
Kuna mtu kaiba ID ya ngoshwe sio andika yake hii.
 
Inawezekana una jambo zuri la kutueleza lakini hujui namna ya kuli-present. Hebu tuliza akili kwanza.
 
1. Maamuzi yanaonekana yanaenda mlama (sic).

2. Kujuana kwingi.

3. Kuoneana aibu

Sikujui so sikuonei aibu, unataka kusema nini? Hicho ulichopost ni taarifa, hoja, wazo au nini Ngoshwe?

Hebu tusaidie kuelewa ndugu na tutachangia!
 
kWA HIYO.... I am voting this thread as a PUMBA thread for this month
 
yap mkuu mala nyingi unapowaweka marafiki zako ama watu wako unaokula nao rushwa madalakani huwa ni vigumu sana kuwa control na hii ipo sehemu nyingi sana,huweza kumkemea kwa lolote lile thats why mheshimiwa anapata taabu sana kukontrol wale aliowateuwa na ambao wapo karibu na yeye kiundugu na uchama na urafiki
hatuwezi fika kwa mtindo huuuuu

mapinduziiii daimaaaaa:kev::A S-fire1:
 
Back
Top Bottom