JK kwa mauno ninamvulia kofia................ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK kwa mauno ninamvulia kofia................

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Dec 16, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 159,018
    Likes Received: 421,163
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    President Jakaya Kikwete (third left) waves to traditional dancers on arrival at Entebbe Airport in Uganda to attend the Great Lakes Summit on war Against Gender-based/Sexual Violence in Kampala on Thursday.(Photo by State House)
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,218
    Likes Received: 10,583
    Trophy Points: 280
    Chezea mkwereeee!! utajibeba lol!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 159,018
    Likes Received: 421,163
    Trophy Points: 280
    unapoona mkuu wa nchi ananyanyamia miguu na tabasamu lisilo na mipaka basi itabidi ukubaliane nami.........jamaa huyo anahusudu mauno kwa kuwa humsisimua damu...................hii kazi ya siasa basi tu ni kwa ajili ya mkate alkini mauno akiona yanatikiswa hapo amefikishwa.........
     
  4. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,240
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Ngoma ni moja ya kitu wanachohusudu saana kabila hili. Anaweza akaahirisha shughuli muhimu ili aende ngomani. Si mwanmume si mwanamke, hufikia hadi poit ya kuuza shamba ili wacheze ngoma.
     
  5. g

    goodlucksanga Senior Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unawatolea udenda tuuuu
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,484
    Likes Received: 5,871
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndege ya serikali au ya CCM? Naona kuna maandishi hapo mkiani siyaelewi
     
  7. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 1,051
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    ****** kwa ngoma balaaaa!
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,808
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Kila Ijumaa kuna "ngoma" eneo lote la Wilaya ya Bwagamoyo na "kumtoa mwali" pia!
     
  9. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,356
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Aisee! Una macho, nilikuwa sijayaona bana!
     
  10. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,240
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    ​Hiyo ni registration tu ya ndege, ilinunuliwa kwa pesa ya walipa kodi enzi za chama kimoja.
     
  11. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,240
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni registration tu ya ndege, ilinunuliwa kwa pesa ya walipa kodi enzi za chama kimoja.
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,674
    Trophy Points: 280
    mbona sioni hayo mauno???
     
  13. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,623
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tuache unafiki hata mimi siyaoni hayo mauno,
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    eti enhee kumbe mkuu wa kaya noma..
     
Loading...