JK kuhutubia taifa kesho usiku



Nakuunga mkono kwa hoja zako, ila naongezea aseme kwanini Zanzibar ilitengwa katika kusikilizwa katika maoni ya Katiba mpya jambo lililozua mvutano mkubwa Bungeni.
 
Shime tujiandae kumwona handsome boy wetu na tabasamu lake paaana na kujichekeleshachekelesha kama kawa.
Ndugu wananchi msikose!
Wenu,
Salva Rweyemamu.
 
Wakuu hotuba ya Rais saa ngapi?
 

umenikumbusha mkuu watawara bwana.
 
Kwani Wassira na Chikawe wamempa ruhusa?

Basi aje atuhutubie hata Wasira kwa niaba ya Rais kwa sababu Chama na serikali iliyopo madarakani mtu yeyote ni msemaji...!
 
Rais alikuwa nje ya nchi karudi juzi tu sasa ulitaka awahutubie wananchi akiwa Marekani...subiri hotuba leo mtamsikia rais.

Nyie kweli vichaa huyo alietoa press release halikuwa hajui kama ra-hisi yupo marekani? Hv ritz unaish wapiii na umesoma hadi darasa la ngapi we ritz weeeee, buku 7 ni tgs inayokufaa kabisa kulingana na upeo wako
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…