JK atangaza USHINDI


fangfangjt

fangfangjt

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2008
Messages
571
Likes
7
Points
33
fangfangjt

fangfangjt

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2008
571 7 33
JAKAYA MRISHO KIKWETE FOR 2010 Kwa ridhaa ya wananchi wa Tanzania,Mheshimiwa Rais Kikwete umekuchaguilwa katika kipindi kingine cha miaka mitano ya uongozi wa nchi hii,ili kuwatumikia wananchi katika shughuli zao za maendeleo ili kuliendeleza Taifa letu katika karne hii ya Ishirini na moja.Kwa niaba ya Vijana wenzangu wa Tanzania,napenda kutumia fursa hii kukupongeza kwa ushindi wa kishindo,pamoja na kukunakia kheri katika kuliongoza Taifa letu.
 
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2008
Messages
680
Likes
11
Points
35
Bado Niponipo

Bado Niponipo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2008
680 11 35
Spinning master JM @ work
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,451
Likes
31,735
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,451 31,735 280
sio kwa ridhaa ya wananchi. waafrica ndio walivyo. hana tofauti na MUgabe
 
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2007
Messages
1,758
Likes
50
Points
145
Wambugani

Wambugani

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2007
1,758 50 145
What kind of misspelings is these? Does he know how to type and how can declare that?

____________________________________________________________________________

Nemo iudex in causa sua
 
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2009
Messages
2,231
Likes
60
Points
145
SILENT WHISPER

SILENT WHISPER

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2009
2,231 60 145
PRESIDENT MWIZI....!!!!!!!!!!!

shetwani awe nawe...!
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
JAKAYA MRISHO KIKWETE FOR 2010 Kwa ridhaa ya wananchi wa Tanzania,Mheshimiwa Rais Kikwete umekuchaguilwa katika kipindi kingine cha miaka mitano ya uongozi wa nchi hii,ili kuwatumikia wananchi katika shughuli zao za maendeleo ili kuliendeleza Taifa letu katika karne hii ya Ishirini na moja.Kwa niaba ya Vijana wenzangu wa Tanzania,napenda kutumia fursa hii kukupongeza kwa ushindi wa kishindo,pamoja na kukunakia kheri katika kuliongoza Taifa letu.
Nasi tunakupongeza RAIS WETU TUNAKUTAKIA MAFANIKIO MEMA KWENYE KIPINDI CHAKO CHA UONGOZI WA 2010-2015, CHAGUO LA WENGI NI CHAGUO LA MUNGU, WASIO LITAKA HILO WAO WALITAKA KUWEKA CHAGUO LA SHETANI.
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
JAKAYA MRISHO KIKWETE FOR 2010 Kwa ridhaa ya wananchi wa Tanzania,Mheshimiwa Rais Kikwete umekuchaguilwa katika kipindi kingine cha miaka mitano ya uongozi wa nchi hii,ili kuwatumikia wananchi katika shughuli zao za maendeleo ili kuliendeleza Taifa letu katika karne hii ya Ishirini na moja.Kwa niaba ya Vijana wenzangu wa Tanzania,napenda kutumia fursa hii kukupongeza kwa ushindi wa kishindo,pamoja na kukunakia kheri katika kuliongoza Taifa letu.
Kwanza, ujumbe wako nina wasiwasi kama atauelewa (endapo atausoma, na nina shaka kama atafanya hivyo) maana umeandikwa kwa makosa mengi sana.

Pili, usirudie kusema unawasilisha ujumbe huo kwa niaba ya vijana wa Tanzania, sema kwa niaba ya vijana wana CCM maana si vijana wote wanampongeza kwa ushindi huo 'wa kishindo' maana hata upatikanaji wa ushindi huo ni 'wa kishindo' na sisi hatupendi hivyo 'vishindo' vyenu!!
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,791
Likes
23,195
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,791 23,195 280
Na hizi ni kura zake shame on him

Haya ni matokeo yaliyotangazwa na NEC

.................................MZIRAY KIKWETE SLAA....... LIPUMBA... RUNGWE MGAYWA DOVUTWA SPOILT..... Total

GEITA................ 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
NYANG'HWALE. 505 ...17,792.. 3,789 ..1,042 ........51 ........18 ...........49......... 791...... 24,037
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Slaa ameangukia pua...
slaa3.jpg
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,032
Likes
1,384
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,032 1,384 280
Tusi langu kubwa naona aibu kuliandika hapa nisije nikapata server ban!
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,032
Likes
1,384
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,032 1,384 280
Slaa ameangukia pua...
slaa3.jpg

Afadhali kuangukia pua kuliko kuangukia ubongo na uti wa mgongo!!! Utakuwa taahira aliyeparalyse!!! Kipi bora!! Subiri.
 
Hero

Hero

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
977
Likes
249
Points
60
Hero

Hero

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
977 249 60
Nasi tunakupongeza RAIS WETU TUNAKUTAKIA MAFANIKIO MEMA KWENYE KIPINDI CHAKO CHA UONGOZI WA 2010-2015, CHAGUO LA WENGI NI CHAGUO LA MUNGU, WASIO LITAKA HILO WAO WALITAKA KUWEKA CHAGUO LA SHETANI.
Dont and never involve God in this!:A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry::A S angry:
 
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2006
Messages
7,712
Likes
259
Points
180
Kibunango

Kibunango

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2006
7,712 259 180
Afadhali kuangukia pua kuliko kuangukia ubongo na uti wa mgongo!!! Utakuwa taahira aliyeparalyse!!! Kipi bora!! Subiri.
Huyu hapa chini ndie Rais wako...

kikwete%20happy.jpg


 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,856
Likes
1,105
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,856 1,105 280
Matokeo yanaendelea ... Makadirio/Wapigaji20,445,725P. Mziray 74,694J. Kikwete 4,252,209 W. Slaa1,602,220 I. Lipumba 640,124 H. Rungwe 16,148 M.MUHANYWA11,357 F. Dovutwa 86,94 Zilizoharibika199,512 Zilizopigwa6,804,959Asilimia waliopiga
Source: Mwananchi Election Editions
 
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2007
Messages
254
Likes
1
Points
0
N

Nampula

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2007
254 1 0
mhhhhhhhhhhhh hatari..................chakachua sports club
 
C

crown

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
23
Likes
0
Points
0
C

crown

Member
Joined Nov 1, 2010
23 0 0
Nasi tunakupongeza RAIS WETU TUNAKUTAKIA MAFANIKIO MEMA KWENYE KIPINDI CHAKO CHA UONGOZI WA 2010-2015, CHAGUO LA WENGI NI CHAGUO LA MUNGU, WASIO LITAKA HILO WAO WALITAKA KUWEKA CHAGUO LA SHETANI.
Kama siyo mapenzi ya watanzania wengi hatadumu.It's only a matter of time let's leave everything to GOD.Tumefunga,tumeomba tunamwachia Mungu.Kama Mungu hakutaki yeye ana uwezo mkubwa na njia nyingi sana ikiwemo kifo.
 

Forum statistics

Threads 1,239,130
Members 476,369
Posts 29,343,658