JK aponzwa na Msimamo tete wa Tanzania kuhusu LIBYA Wiki Leaks yatumika Kumfunga Mdomo


GHOST RYDER

GHOST RYDER

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
1,025
Likes
18
Points
135
GHOST RYDER

GHOST RYDER

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
1,025 18 135
JK aponzwa na Msimamo tete wa Tanzania kuhusu LIBYA Wiki Leaks yatumika Kumfunga Mdomo

Tuhuma ambazo zinasambazwa kwa sasa na Mtandao wa Wiki leaks ni juhudi za wazi za idara ya ujasusi ya Marekani kuhakikisha kuwa inamfunga mdomo jumla JK ambaye katika siku za karibuni serikali yake imekuwa na msimamo usioegemea upande wowote katika kadhia ya NATO na serikali inayoondoshwa madarakani ya Muamar Gaddafi.

Sikubaliani na Udhaifu wa Serikali ya JK katika masuala mengi ya msingi ambayo watendaji wake wanamunagusha kwa kiwango kikubwa na yeye kushindwa kuthubutu kutoa maamuzi mazito, lakini kwa hili la WIKI Leaks nashawishika kusimama upande wa pili wa mstari na kusema enough of these none sense from western world.

Haiwezekani tuhuma hizo mmezikalia muda wote huo na leo ndo mnakuja kuzitoa kama lengo ilikuwa kuonyesha madhaifu haya, yalikuwa msaada mzuri kwa watanzania hapo Oktoba 2010 wakati wa kampeni za uchaguzi kwamba tunakwenda kuchagua kiongozi ambaye si safi, na si leo huu ni unafiki na kutaka kutuchanganya watanzania.

Binafsi huu ni upuuzi na nadhani Acheni Afrika ifanye mambo yake yenyewe na Viongozi waendeshe serikali zao kwa uhuru na Demokrasia. Mkisimamia mawazo ya kuongeza transparency, Accountability na Democracy nitawaelewa.

Kuna UN Democracy charter ambayo ni suluhisho la siasa mbovu za Tanzania, hili ndilo ambalo lingesikika leo mkilipigia kelele tuiridhie charter hii ambayo Tanzania mpaka sasa wanajiuliza waridhie ama la maana itawapa safari ya mapema kuachia madaraka na si design ya suti na rushwa za kuibua muda huu.

Hili linafanyika ili kuficha wizi wa mafuta unaofanywa na kampuni za BP, SHELL na miamba wengine huko LIBYA…Mwizi anampigia kelele mwizi mwenzie kwa kuwa yeye ana mbwa nayeweza kubweka kwa sauti kubwa zaidi.

HAPANA,Sidanganyiki kwa hili.

ADIOS
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,465
Likes
12,550
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,465 12,550 280
Ni vizuri to speak out your mind, as inaweza leta changamoto na kuibua mengi, pia sijapata bado muda wa kuifuatilia kiundani taarifa ya Wikiliks kuhusiana na suala hili, kwasababu sasa hivi nimejikita zaidi katika zile taarifa za mahojiano na wafungwa wa Guantanamo kuhusiana na AL-queda. Kuhusu suala hili na namna ulivyoliwasilisha labda niulize swali moja....Je walipoibua kuhusu mahojiano ya Dr. Hosea na yule ofisa wa ubalozi walikuwa wanajaribu kumfunga mdomo juu ya nini?
 
fikramakini

fikramakini

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
247
Likes
1
Points
0
fikramakini

fikramakini

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
247 1 0
Kama kweli JK anaweza kupelekwa shopping na tajiri wa Kempiski tuu, Marekani ingeshindwa kumfunga mdomo kweli? Mbona hata weaklieaks ni adui wa marekani? Tukubali tuu kwamba raisi wetu is too cheap wala Marekani wasingepata shida ya kumfanya asupport operation ya Libya.
 
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,143
Likes
545
Points
280
Mwendabure

Mwendabure

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,143 545 280
Mtoa mada unataka kutuaminisha hapa kuwa US inataka kuua mende kwa Roketi?
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,087
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,087 280
<b><u><i><span style="font-family: Times New Roman"><font color="#000000">JK aponzwa na Msimamo tete wa Tanzania kuhusu LIBYA Wiki Leaks yatumika Kumfunga Mdomo<br />
<br />
</font></span></i></u></b><font size="4"><span style="font-family: Times New Roman"><font color="#000000">Tuhuma ambazo zinasambazwa kwa sasa na Mtandao wa Wiki leaks ni juhudi za wazi za idara ya ujasusi ya Marekani kuhakikisha kuwa inamfunga mdomo jumla JK ambaye katika siku za karibuni serikali yake imekuwa na msimamo usioegemea upande wowote katika kadhia ya NATO na serikali inayoondoshwa madarakani ya Muamar Gaddafi.<br />
<br />
</font></span><span style="font-family: Times New Roman"><font color="#000000">Sikubaliani na Udhaifu wa Serikali ya JK katika masuala mengi ya msingi ambayo watendaji wake wanamunagusha kwa kiwango kikubwa na yeye kushindwa kuthubutu kutoa maamuzi mazito, lakini kwa hili la WIKI Leaks nashawishika kusimama upande wa pili wa mstari na kusema enough of these none sense from western world.<br />
<br />
</font></span><span style="font-family: Times New Roman"><font color="#000000">Haiwezekani tuhuma hizo mmezikalia muda wote huo na leo ndo mnakuja kuzitoa kama lengo ilikuwa kuonyesha madhaifu haya, yalikuwa msaada mzuri kwa watanzania hapo Oktoba 2010 wakati wa kampeni za uchaguzi kwamba tunakwenda kuchagua kiongozi ambaye si safi, na si leo huu ni unafiki na kutaka kutuchanganya watanzania.<br />
<br />
</font></span><span style="font-family: Times New Roman"><font color="#000000">Binafsi huu ni upuuzi na nadhani Acheni Afrika ifanye mambo yake yenyewe na Viongozi waendeshe serikali zao kwa uhuru na Demokrasia. Mkisimamia mawazo ya kuongeza transparency, Accountability na Democracy nitawaelewa. <br />
<br />
Kuna UN Democracy charter ambayo ni suluhisho la siasa mbovu za Tanzania, hili ndilo ambalo lingesikika leo mkilipigia kelele tuiridhie charter hii ambayo Tanzania mpaka sasa wanajiuliza waridhie ama la maana itawapa safari ya mapema kuachia madaraka na si design ya suti na rushwa za kuibua muda huu.<br />
<br />
</font></span><span style="font-family: Times New Roman"><font color="#000000">Hili linafanyika ili kuficha wizi wa mafuta unaofanywa na kampuni za BP, SHELL na miamba wengine huko LIBYA…Mwizi anampigia kelele mwizi mwenzie kwa kuwa yeye ana mbwa nayeweza kubweka kwa sauti kubwa zaidi.<br />
<br />
</font></span><span style="font-family: Times New Roman"><font color="#000000">HAPANA,Sidanganyiki kwa hili.<br />
<br />
</font></span><span style="font-family: Times New Roman"><font color="#000000">ADIOS</font></span></font>
<br />
<br />
Nadhani kama nia yako ni kuwafikishia ujumbe Wamarekani ungewaandikia kwa Kiingereza halafu si kupitia JF sababu inawezekana wasione madai yako. La pili ni kama una ushahidi kuwa wao ndiyo waliorusha hiyo cable mtandaoni. WikiLeaks ipo mtandaoni na mtu yeyote anaweza kuitembelea akasoma, isitoshe imewakwaza sana Wamarekani baada ya siri za mawasiliano yao kuvuja, sasa iweje waitumie dhidi ya serikali ya hovyo kama ya Vasco?
Kama wana nia ya kuifunza adabu serikali hii kuna njia nyingi na zenye madhara kwa mustakabali wa nchi lakini haiingii akilini kwamba masuala ya suti za kuhongwa ndiyo bakora wanayoitumia kuhusu msimamo wa TZ juu ya Libya.
 
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
2,773
Likes
2,531
Points
280
M

mama kubwa

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
2,773 2,531 280
kuhusu watendaji kwamba ndio wanaomuangasha ulitegemea nini kwenye serikali ya uswaiba? kumbuka maneno ya lowassa hakukutana na mkuu barabarani wengi aliowaweka madarakani hakukutana barabarani kwa kifupi kajiangusha mwenyewe.
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
JK aponzwa na Msimamo tete wa Tanzania kuhusu LIBYA Wiki Leaks yatumika Kumfunga Mdomo

Tuhuma ambazo zinasambazwa kwa sasa na Mtandao wa Wiki leaks ni juhudi za wazi za idara ya ujasusi ya Marekani kuhakikisha kuwa inamfunga mdomo jumla JK ambaye katika siku za karibuni serikali yake imekuwa na msimamo usioegemea upande wowote katika kadhia ya NATO na serikali inayoondoshwa madarakani ya Muamar Gaddafi.

Sikubaliani na Udhaifu wa Serikali ya JK katika masuala mengi ya msingi ambayo watendaji wake wanamunagusha kwa kiwango kikubwa na yeye kushindwa kuthubutu kutoa maamuzi mazito, lakini kwa hili la WIKI Leaks nashawishika kusimama upande wa pili wa mstari na kusema enough of these none sense from western world.

Haiwezekani tuhuma hizo mmezikalia muda wote huo na leo ndo mnakuja kuzitoa kama lengo ilikuwa kuonyesha madhaifu haya, yalikuwa msaada mzuri kwa watanzania hapo Oktoba 2010 wakati wa kampeni za uchaguzi kwamba tunakwenda kuchagua kiongozi ambaye si safi, na si leo huu ni unafiki na kutaka kutuchanganya watanzania.

Binafsi huu ni upuuzi na nadhani Acheni Afrika ifanye mambo yake yenyewe na Viongozi waendeshe serikali zao kwa uhuru na Demokrasia. Mkisimamia mawazo ya kuongeza transparency, Accountability na Democracy nitawaelewa.

Kuna UN Democracy charter ambayo ni suluhisho la siasa mbovu za Tanzania, hili ndilo ambalo lingesikika leo mkilipigia kelele tuiridhie charter hii ambayo Tanzania mpaka sasa wanajiuliza waridhie ama la maana itawapa safari ya mapema kuachia madaraka na si design ya suti na rushwa za kuibua muda huu.

Hili linafanyika ili kuficha wizi wa mafuta unaofanywa na kampuni za BP, SHELL na miamba wengine huko LIBYA&#8230;Mwizi anampigia kelele mwizi mwenzie kwa kuwa yeye ana mbwa nayeweza kubweka kwa sauti kubwa zaidi.

HAPANA,Sidanganyiki kwa hili.

ADIOS
Mimi katika kauli ambazo zinznitia kichefuchefu nikizisikia ni hizi, ACHENI AFRIKA IFANYE MAMBO YAKE YENYEWE.
Vikao vya AU vikikaa ajenda yao kubwa ni hiyo tu, kuteteana na kulindana basi,

Mambo ya msingi kama mabaa ya njaa hawayazungumzi, tumeona hapa Somalia, Taarifa zimetolewa na WFP na mashirika mengine ya EU, cha kushangaza kikao cha mwisho cha AU hakikuongelea balaa la njaa linaloikabili Somalia wala bahadhi ya nchi za Afrika, wao wakawa wanamtetea mwenzao kanali Gadhafi, na kuishutumu NATO.

Jukumu la njaa na matatizo ya waafrika wanawaachia wazungu, haohao wanaowaambia matatizo ya waafrika waachie waafrika wenyewe.
Gadhafi akiua raia wake kwa kisingizio cha waasi, "jumuhia ya Ulaya msiingiliwe".
Raia wakikosa chakula wanakufa kwa njaa, "jumuhia ya Ulaya tunaomba mtusaidie"

Hawa ndio viongozi wetu wa kiafrika.
 
M

mbasamwoga

Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
71
Likes
0
Points
0
Age
33
M

mbasamwoga

Member
Joined Jul 6, 2011
71 0 0
Libya ni vita ya wakubwa........ Tanzania haiwezi kufukirika kaka abdul.
 
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,465
Likes
12,550
Points
280
Consigliere

Consigliere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,465 12,550 280
<br />
<br />
Nadhani kama nia yako ni kuwafikishia ujumbe Wamarekani ungewaandikia kwa Kiingereza halafu si kupitia JF sababu inawezekana wasione madai yako. La pili ni kama una ushahidi kuwa wao ndiyo waliorusha hiyo cable mtandaoni. WikiLeaks ipo mtandaoni na mtu yeyote anaweza kuitembelea akasoma, isitoshe imewakwaza sana Wamarekani baada ya siri za mawasiliano yao kuvuja, sasa iweje waitumie dhidi ya serikali ya hovyo kama ya Vasco?
Kama wana nia ya kuifunza adabu serikali hii kuna njia nyingi na zenye madhara kwa mustakabali wa nchi lakini haiingii akilini kwamba masuala ya suti za kuhongwa ndiyo bakora wanayoitumia kuhusu msimamo wa TZ juu ya Libya.
Iwe kwa kiingereza au Kiswahili au lugha nyingine yoyote ile wamarekani ujumbe huupata na kuulewa, hawafanani na sisi ambao usipooongea kiingereza thamani yako hupungua na kukufanya uonekani ni mtu duni kitaaluma na kiufahamu.....
Kuhusu angepitia wapi au media ipi kuleza malalamiko yake na kusema JF si mahala sahihi, hapo utakuwa umepotoka mkuu, nguvu ya JF ni kubwa na hufuatiliwa na watu ambao ni makini na wenye influence kubwa kuliko ile ya msitu kuvuta mvua, nimejaribu tu kukuelewesha kwakuwa naamini huifahamu JF, endelea kuwepo, soon or later you will feel the heat and come to know what JF is capable of...
 

Forum statistics

Threads 1,249,427
Members 480,661
Posts 29,698,071