JK aongoza matokeo ya awali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK aongoza matokeo ya awali

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MziziMkavu, Nov 2, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,019
    Trophy Points: 280

    Monday, 01 November 2010 16:14

    Salim Said
    [​IMG]Matokeo ya awali

    MATOKEO ya awali katika nafasi ya urais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania yanaonyesha kuwa, mgombea wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Jakaya Kikwete anaongoza kwa asilimia 64 ya kura zilizotangazwa dhidi ya asilimia 25 za Dk Willibrod Slaa wa Chadema.

    Kikwete ameshinda katika majimbo ya Babati Mjini mkoani Manyara, Korogwe Mjini Tanga, Nkenge Kagera, Singida Mjini, Mafia Pwani na Tarime mkoani Mara huku Dk Slaa akishinda katika baadhi ya majimbo ya Kanda ya Ziwa.

    Mgombea wa CUF profesa Ibrahim Lipumba anashikilia nafasi ya tatu kwa kupata asilimia nane na Peter Mziray akiambulia asilimia moja.

    Wagombea wengine wote waliobaki wanashikilia nafasi ya mwisho kwa kupata asilimia 0.0 ya kura zilizohesabiwa na kutangazwa na Tume ya Taifa ya Uchaguzi.

    Hata hivyo kazi ya kukusanya, kujumlisha na kutangaza matokeo inaendelea.

    Tafadhali endelea kufuatilia hapa.

    chanzo: Gazeti la Mwananchi
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hongera za awali Mheshimiwa Kikwete, Mungu akupe umri mrefu uendelee kutuongoza kwa busara na hekima kama kipindi kilichopita. Tumeona Zanzibar, kwa mara ya kwanza tumeshuhudia, chini ya uongozi na busara zako, kura zimeenda vizuri na hakuna vurugu wala fujo na Maalim Seif kakubali matokeo mara tu baada ya kura kutangazwa. Ahsante Kikwete
     
  3. I

    Ibnabdillahi Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunataraji ushindi tu
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Msianze kupeana hongera mapema. kwa taarifa yenu, bado tunatafakari matokeo ya urais yalivyopatikana. kwa haraka haraka tu inaonekana kuna uwizi mkubwa sana wa kura za urais uliofanywa. ngojeni tu tutaona kitakachoendelea. rais mpenda mafisadi, nusu ya muda wake anashinda nje ya nchi na ambaye chini ya uongozi wake maisha yameendelea kuwa magumu zaidi, hawezi kuchaguliwa kwa kura nyingi kiasi hicho. lazima kuna namna hapa. watanzania wa leo siyo wa jana. lazima matokeo ya urais yatazamwe na kupitiwa kwa umakini mkubwa sana.
     
  5. C

    Chesty JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 1,856
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Tarime wamempa Kikwete?
     
  6. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    na ataendelea kuongoza
     
  7. E

    Epifania Senior Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo matokeo ya Raisi yana walakin, kuna mapungufu kibao yalionekana katika baadhi ya vituo, mfano unakuta karatasi za kujaza matokeo ya raisi hazipo (Fomu 21A), ati zimesahaulika. Sikupata logic ya kuwa na fomu za kujaza matokeo ya Diwani na Mbunge bila kuwepo kwa matokeo ya Raisi. Hayo matokeo ililazimu kujazwa kweny photocopy na si original form, sijui hizo original zilipelekwa wapi na kwa nia gani.
     
Loading...