JK amteua Mwambene Mkurugenzi wa MAELEZO

JK amteua Mwambene Mkurugenzi wa MAELEZO

Ni kwa nini wateule wengi wanatokea Wizara ya Mambo ya Nchi za Nje, kwa nini tusiskie afisa wa habari wa mkoa wa Katavi au hata Njoruma(sijui iliishia wapi hii ama wabena waliichinjia baharini) ameteuliwa kuwa mkurugenzi kwenye taasisi za Umma au ndo ile ya mwenye nachoo atazidishiwa tu.Jamani itafurahisha na sie wa Simiyu kuja kupata upepo wa Dar
 
Elewa nilichosema ' UHURU BILA MIPAKA NI SAWA SAWA NA WENDAWAZIMU' hata hiyo katiba imeweka uhuru huo sio kila kitu , USITUMIE KICHWA KUFUGIA NYWELE TU BALI PIA TUMIA KWA KUFIKIRIA.

ona hata aibu au kwa sababu hatuona usoni
 
kusema kuwa aliyemteka ulimboka ni rama wa ikulu ndiyo kuvuka mipaka hata kama kuna ushahidi?
Nilidhani kwanza serikali ingejitetea dhidi ya tuhuma zilizoelekezwa kwake kabla ya kuzichukulia hatua walioituhumu serikali!
Wafunge zote, awamu hii hata mawe yatasema!

usimshangae huyo ni kati ya wale waliomteka ulimboka sema yeye hajaandikwa na mwanahalisi ana wasiwasi
 
Ni kwa nini wateule wengi wanatokea Wizara ya Mambo ya Nchi za Nje, kwa nini tusiskie afisa wa habari wa mkoa wa Katavi au hata Njoruma(sijui iliishia wapi hii ama wabena waliichinjia baharini) ameteuliwa kuwa mkurugenzi kwenye taasisi za Umma au ndo ile ya mwenye nachoo atazidishiwa tu.Jamani itafurahisha na sie wa Simiyu kuja kupata upepo wa Dar

hIYO WIZARA WATUMISHI KARIBU 90% NI USALAMA WA CCM USISHANGAE HAKUNA SIRI
 
huyu jamaa ndo wale watanzania wanaofadika na maovu ya serikali na kutetea kila mavi ya serikali hata kama hayana msilahi ya umma.mabavu , sheria kandamizi, ubabe, kanuni za kupindisha ndo zinazohamasisha umma kuhoji kulikoni.hakuna nchi inayoweza kwenda kama ilivyo leo.kila mahala vurugu tu.ukiwa mtetea haki unakutana na wauaji kama usalama wa taifa.ukitaka kuamsha umma uelewe unakutana na vibaka wa mtindio wa ubongo wanaotumiwa na nape na serikali dhalimu ya ccm.tuende tutafute msitakabali wa nchi kwa maslahi ya umma na si masilahi ya chama.kila mtu akidai haki kifo, mahakanani, kufungia asifanye kazi , vitisho .kis mipaka ya uhuru kivipi?huku ni kubaka uhuru wa demokrasia kakatika kujenga nchi yenye utawala wa haki ya sheria na utawala bora unaozingatia masilahi ya umma.

yaani watanzania tuna bahati mbaya sana kwani leo tunauua,tunaulimbokwa hakuna cha amnesty international wala nani kwa sababu nchi ilishauzwa kwa marekani hata watawala watutese vipi hawawezi ingilia kwa sababu ccm inalinda maslahi yao
 
Katoka Mkristo,kaingia Muislamu...

We mbwiga kweli nani aliekuambia Assah Mwambene ni Muislamu????! Uwe unafanya uchunguzi kabla ya kuandika Sio unaropoka tu.. Kwa taarifa yako Assa Mwambene ni Mkristo safii...

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Wana JF

Taarifa nilizonazo ni kwamba JK amemteua Bw. Assah Mwambene, Afisa Habari wa wizara ya mambo ya nje kuwa Mkurugenzi wa Idara ya Habari MAELEZO.

Mwambene anachukua nafasi ya Clement Mshana ambaye alikuwa MAELEZO lakini sasa ni mkurugenzi wa TBC aliyechukua nafasi ya Tido Mhando.
For sake of curiosity,ni Arthur au Assah maana naona watu washaanza kutia udini humu.
 
Namkumbuka huyu jamaa long time tulikuwa nae jirani, Hongera anko.
 
For sake of curiosity,ni Arthur au Assah maana naona watu washaanza kutia udini humu.

Arthur sio Assah

Sema sijaelewa kitu kimoja maana nakumbuka kipindi fulani alikuwa anasoma IFM sasa sijui kwenye mambo ya habari amefikaje.
 
Point of correction ni Assah Mwambene na Sio Arthur , alisoma Tumaini University B.A in Journalism then later akafanya Masters in Media studiez then ndio akajiunga na MFAIC ...

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
alafu mbaya zaidi watu wanaye mjua huyo assah mwambene wameifanya statement yake kuwa FALSE! mana kwa nafasi aliyokuwa nayo assah pale foreing si than kama ni rahisi kwa watu wa kawaida kumjua! na hata hiyo anayoenda pia huenda watu wasimjue sana! mana hili jina lenyewe wengi tumelijulia humu jf tena leo
Ok ahsante sana ndugu
 
alafu mbaya zaidi watu wanaye mjua huyo assah mwambene wameifanya statement yake kuwa FALSE! mana kwa nafasi aliyokuwa nayo assah pale foreing si than kama ni rahisi kwa watu wa kawaida kumjua! na hata hiyo anayoenda pia huenda watu wasimjue sana! mana hili jina lenyewe wengi tumelijulia humu jf tena leo

Ungekuwa msomaji wa magazeti haya ya Kiingereza ungelijua hili jina. Huyu Assah amewahi kuwa mwandishi wa Daily News kwa miaka kadhaa kabla ya kwenda wizara ya mambo ya nje
 

Safi sana na JK na hongera sana Mwambene kwa nafasi uliyopata. Tunakuomba usafishe hii sekta ya habari kwani wengi wa waandishi ni makanjanja sio weledi, na uwaeleze kuwa hata habari ina mipaka yake, UHURU BILA MIPAKA NI SAWA SAWA NA WENDAWAZIMU, wasio taka kufuata maadili ya uandishi wafungieni km wakina Kubenea


Chadema ikishinda utasikia jamanieee hata cc tupo nanyie ila simnajua tena?Sasa mtatukuta mbele ya safari.
 
I met with this guy once he is cheap minded and sikuweza kuelewa amekuwaje afisa habari pale mambo ya nje...leo mkurugenzi....daahh nchi hii bana...
 
chochote cha CCM ni wizi mtupu, mtatoka tu madarakani mtuachie nchi yetu, rais anateua kila post yeye tu amekuwa mungu mtu! Katiba futa huu upuuzi!
 
Back
Top Bottom