JK alipokuwa akichekelea mgao wa umeme jana! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JK alipokuwa akichekelea mgao wa umeme jana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KYALOSANGI, Aug 9, 2011.

  1. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,826
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    jana JK aliwaalika viongozi wadini kufanya nini .....sijui! Akwawaomba waimboee nchi iwe na amani,usatawi .......mvua inyeshe na mabwawa ya maji yajae mgao wa umeme uishe!Alipoanza kuongelea mabwaya yajae alianza kutabsamu na alipofikia kutaja mgao akacheka kwa nguvu mapka mishipa ikamtoka usoni ,na kwa mshangao viongozi wa dini nao wakac heka kwa nguvu ,sijui walichekeshwa au walimcheka! Cha kusikitisha ni ile hali ya kucheka akilitaja janga kuu linalorudisha nyuma uchumi wetu .....Ni hulika gani hiii ya kuchekacheka pasipo stahili! au ana ugonjwa wa kucheka ,au kujichekesha,au kuchekacheka!
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Natamani ningeliona picha hili ili niwe na comment nzuri
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  4. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,524
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Mwenzenu anajiandaa kwenda Washington dc kushereke uhuru watanganyika, mbna nyinyi wa'tz mnapenda kumsumbua mzee wa watu mwenzenu ndoto yake ilkuwa aje kuwa rais kafanikiwa hayo mengne ni yenu.
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hivi hawa ndio walikwenda kufuturu na mheshimiwa Luteni Kanali (Mstaafu) Jakaya Kikwete? ama ni macho yangu!!
     
  6. T

    Taifa_Kwanza JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 443
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni nimecheka saaaasa
     
  7. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hivi bado viongozi wa dini wanahudhuria mwaliko wa jk? Kuna nini cha maana watakipata kwa huyu jamaa?
     
  8. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,128
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Duuh.!
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ningesema...ila naogopa ban!
     
  10. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    JK ni JINGA KUU
     
  11. sixgates

    sixgates JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 3,969
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    acheni kukurupuka wakuu lazma utambue jk ni mtu ambae kutabasamu ama kucheka ni hulka ambayo kakua nayo toka utoto,ts smthng natural and tht does not reflect mnachojaribu kukisema anacheka ktk mambo ya msingi. .mbona wengine hununa kwenye mamb ya kuchekesha?the same point. .
     
  12. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,248
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    duh! Hii ni kali sana, kama ndio hivyo!
     
  13. y

    yusuph kingu New Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    katka hali ya kawaida ni lazima ku react kutokana na nature ya kile unachokiongelea, haiwezekani unaongelea kuhusu msiba halafu unacheka. hii inawafanya watu waone kuwa haupo serious na jambo unalolizungumza. huwezi ukawa unacheka na kila jambo esp kwa kiongozi mkuu wa nchi. utawezaje sasa kukemea maouvu, au utakemea kwa kucheka. hilo ni TATIZO.
     
  14. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Labda watamhubiri injili ili amwamini Yesu.
     
  15. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    JK ni mnafiki kupindukia,hivi wa tz tutategemea mvua mpaka lini kuzalisha umeme!hivi hakuna kweli wabunifu wa kubuni njia mbadala ya kuondoa hii kero na adha wanayopata wananchi kweli!!!Rais au kiongozi gani huyu asiyekuwa mbunifu kutatua matatizo ya chi yake!!!!Nilimcheki jana,nilishikwa na hasira mpaka nilibadilisha chanel ya kuangalia.I hate hate hate
     
  16. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    KJ ni mzigo tena mzito kwa taifa hili!
     
  17. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Labda watamhubiri injili ili amwamini Yesu.
     
  18. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kweli?! nasikia eti yeye halipi:- kodi, bili za umeme na maji, bili za simu, nauli ya kwenda kazini (daladala), mshahara wa house-boy/girl, n.k, n.k. Kama ndivyo, basi ni kweli yeye ni zigo lisilobebeka na walala-chini/hoi.
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 8,523
    Likes Received: 2,151
    Trophy Points: 280
    Sixgates avater yako imenikumbusha wakati ule wa kampeni za 2010, baada ya JK kuanguka pale jangwani kuna mdau alipendekeza kuwa watu wa usalama wamtengenezee JK helmet ili kumkinga asije pata athari katika ubongo kutokana mieleka aliyokuwa anapiga kila siku,ndipo mdau mmoja alipendekeza helmet hiyo inayoonekana katika avater yako.Ni ubunifu ulioje .
     
  20. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,027
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    nilimtazama alipokua ana kenua, honestly i was very surprised on top of that wakati waziri wake wa fedha mwenye asili ya Lilongwe alipokua akisaini makubaliano ya mkopo ya dola 25o mil ati aki kiri kua hizo hela zitaliwa na wachache akasema "unajua hapa bongo, lazima kitu kama hicho kitokee" i was extreemly shocked, waziri wa fedha anasema hivyo, aixee!!
     
Loading...