Jk ahakikishiwa hakuna njaa............. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jk ahakikishiwa hakuna njaa.............

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Mar 29, 2011.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 85,831
    Likes Received: 61,882
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Rais Jakaya Kikwete akikagua akiba ya chakula katika ghala la Taifa linalohifadhi akiba ya chakula lililopo ChangÂ’ombe mjini Dar es Salaam. Wa pili kulia ni Mtendaji Mkuu wa Wakala wa Taifa wa Hifadhi ya Chakula, Charles Walwa, na watatu kulia ni Waziri wa kilimo Chakula na Ushirika Profesa Jumanne Maghembe. (Picha na Freddy Maro).
     
  2. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Siku zote vilaza ndo waliwao ina maana jk anashindwa kutofautisha kupanda kwa bei za vyakula na njaa?
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,724
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    ****** anaonekana kufurahi kweli anavyoona magunia ambayo wala hajui ndani kuna nini i.e inawezekana kuna pumba,mawe,mchanga nk
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Yani huyu raisi ni kilaza kweli kweli
     
Loading...