Pole sana mleta Thread na Team vilaini a.k.a wazee wa chpsi yai,kuku wa wiki moko wa arvs...msihofu zima moto tupo kwaajili ya wale wote mlioshindwa kufanya wajibu wenu wa ndani na msilazimishe maana hamlipwi pambana na masuala ya kufanya mendeleo na siyo maendeleo ya kupasua papuchi is not a diet ofcourse.
Ni muda sasa vijana mkililia kwa kukosa nguvu za heshima ya mwanaume na yote hayo husababishwa na mambo mengi sana ikiwemo Poor Diet,Stress,Magonjwa kama sukari,Kuchoka sana kwa kazi ngumu,Phschological effects kama kujihisi au kuambiwa work done = Zero na mwanamke,kukosa hisia kwa kutokuamshwa na mwanamke au mwanaume pekee kiamsha hisia zake,Suala la usafi kwa mwanamke pia huathiri tendo la ndoa,magonjwa ya ngono n.k. n.k.
Ukiweza kuepuka hayo niliyoyataja na kuweza kujitunza kwa maana ya Good Diet,magonjwa,kiuchumi,msongo wa mawazo n.k n.k na kuwa na mutual cooperation baina ya wana ndoalist au ngonolist kazi ni murua barabara na mshallaaaa...
Ila msisahau pia mazingira huathiri pia mfano maeneo yenye joto nyingi hupingiza muhamko au nguvu ya tendo kama Dsm au Pwani...ambapo mishipa hutanuka sababu ya joto ( Vasodilation) n.k.....anyway see i another time but watch out all of u....maana mnatupa kazi sana wenzenu kutoa misaada...